Tập Lái
30/5/20
9
531
28
41
Bên quán Game em đang xung đột với tụi quản lý của quán. Hiện nay em đang trả cho tụi nó 20% lợi nhuận để quán lý quán.
Em tính trong thời gian tới. Dự kiến tháng 7 sẽ cắt ko hợp tác với tụi nó.

Hiện quán em về csvc đã đầy đủ, lượng khách cũng khá ok. Các anh em cũng thống nhất tinh thần tìm bên thứ 3 khác để quản lý quán do anh em có những việc khác nên ko đứng ra quản lý quán được.

Em lập thớt này rất mong tìm được sự hợp tác với anh em có kinh nghiệm để giúp bên em quản lý quán.
Bên em cũng đang tính thêm pá chấp nhận lỗ sang quán. Nếu có bác nào quan tâm inbox em để trao đổi thêm.
Thank mấy bác đã đọc thớt.

• Like
Reactions: phu2531993
Hạng B2
7/10/16
192
5.573
93
Nếu làm đưoc thì thuê quản lý chứ sao bỏ???

Có vấn đề gì mà anh lại xung đột với cty quản lý cũ vậy? Mong macheda thêm!

Tập Lái
30/5/20
9
531
28
41
Nếu làm đưoc thì thuê quản lý chứ sao bỏ???

Có vấn đề gì mà anh lại xung đột với cty quản lý cũ vậy? Mong macheda thêm!
Ko phải mình em anh ạ. 3 anh em đều xung đột với tụi nó cả.
Nó thấy 3 anh em ko ai chuyên mảng này. Lại còn có việc riêng. Ko quản được quán nên nó ép đủ đường. Đợt rồi để giảm căng thẳng và để ổn thỏa. Nó mua lại vốn góp của em. Nhưng giờ tụi nó lại trở quẻ. Đến giờ là tháng 6 mà báo cáo kinh doanh tháng 3 4 ko có. Tiền thuế ko đóng để bị phạt. Tiền net ko đóng để bị cắt tiền nhà ko đóng để bị nhắc nhở. Nhịn nhiều để giữ quán ổn định mà mấy tay này thấy bên em càng nhịn lại càng láo.

con buôn
21/2/12
2.879
159.370
113
TP HCM
Nếu lương bảo vệ + giữ xe mờ 30 chai /1 tháng. Mình xin 1 chân giữ xe kiêm bảo vệ

con buôn
21/2/12
2.879
159.370
113
TP HCM
Anh em đang tính pá tìm bên thứ 3 thay nó huynh mập ạ.
Mùa này tì doanh số mọi nghành nghề đều giảm do cô vy. Quán cơm gà của cháu mình đóng cửa từ lúc giãn cách xh đến giờ chưa mở lại kìa dù nó hok tốn tiền mặt bằng. À trừ cty của a Gà

• Like
Reactions: BatCong
con buôn
21/2/12
2.879
159.370
113
TP HCM
Huynh mập mà quản được quán lương xếp xe coi quán tháng em đảm bảo ko dứi 50 60 chai. :( anh em đang ức chế cách làm việc của tụi nó huynh à. Đừng ghẹo nữa.
Hok biết thì học. Quản lý thì a cũng từng quản lý khi còn buôn bán ở chợ. Mờ chú mở quán game đã lâu, Chú hok học được tý gì về quản lý từ tụi nó à?