Hạng B2
16/8/13
107
4
18
42
Chào hội Fiat, lâu nay mới biết có mục dành riêng cho dòng xe này ở đây. Tôi có chút tình hình nhờ quý vị thăm khám lâm sàng giúp "chú" Tempra đời 97 giúp tôi với. Chết bugi hoài (chán lắm), xe mới làm máy nhưng đi yếu, có phải dòng này bị nóng máy hơn dòng máy dọc (dù nước giải nhiệt có hồi về, quạt chạy nhưng "ngựa"). Có ai biết ở Đà Nẵng gara nào uy tín hay đã từng làm dòng này "bật mí" giúp tôi với hoặc nhắn tin giùm. Rất cảm ơn quý vị đã đọc và tận tình chỉ bảo. Thành : 0938511658

Hạng D
14/4/09
1.023
166
63
Đà Nẵng
Bác liên lạc với bác Fiatdanangcu (tên Anh : 0988789833) nhé. Bác ấy có máy kiểm tra. Bác mới làm máy ở đâu? Có gì bác đem cho gara bác Cường ngay ngã ba Lý Nhân Tông và Hàn Thuyên xem thử.

Last edited by a moderator:
Hạng C
26/4/07
817
1
16
39
www.dungquang.com
Xe nóng máy hơn bình thường ,bugi mau tèo ,kiểm tra lửa và delco , có thể nóng máy là do lửa bác sai .

Hạng B2
16/8/13
107
4
18
42
Cảm ơn bác qwerty1 nhiều. Thực sự gara ở ĐN rất nhiều nhưng tìm 1 chổ vững tin sao mà khó quá. Bác có sô phone nháy em phát có gì còn trao đổi, giao lưu nhé. Hội Fiat ĐN nay có họp không, e muốn vào hội cho thêm rượu thêm mồi chắc được chứ nhỉ.

Hạng D
14/4/09
1.023
166
63
Đà Nẵng
FiatTempra nói:
Cảm ơn bác qwerty1 nhiều. Thực sự gara ở ĐN rất nhiều nhưng tìm 1 chổ vững tin sao mà khó quá. Bác có sô phone nháy em phát có gì còn trao đổi, giao lưu nhé. Hội Fiat ĐN nay có họp không, e muốn vào hội cho thêm rượu thêm mồi chắc được chứ nhỉ.
Bác cứ gọi số này 0915906069 (dung2lua) sẽ được tư vấn và lịch off của ae.

Tập Lái
5/6/13
17
0
0
bác mang đến ô tô mekong đường phan đăng lưu .. chính hảng đó bác...! còn ở đà nẵng đi fiat thì nhiều nhưng chẳng thấy ọp ẹp ở đâu cả. em củng ngóng đây những chẳng thấy đâu..

Hạng D
14/4/09
1.023
166
63
Đà Nẵng
Mekong ở Phan Đăng Lưu nói là chính hãng nhưng k có ai chuyên về Fiat và máy móc cho Fiat cả bác ơi.Đó chỉ chuyên mit thôi.

Hạng B2
16/8/13
107
4
18
42
qwerty1 nói:
Mekong ở Phan Đăng Lưu nói là chính hãng nhưng k có ai chuyên về Fiat và máy móc cho Fiat cả bác ơi.Đó chỉ chuyên mit thôi.

Đúng như sự thật. Đem zô đó chỉ thêm lên tăng-xông. Đồ đạc thì đắt hoặc cho xin số phone để đặt hàng mà hơn tháng vẫn ko thấy kq. Chỉ 1 chữ là kluận luôn "chán" là chuẩn. Lọc gió em đem đi đọ thì thấy y chang của Huyndai Get thế là duyệt luôn, giá lại bèo mà có hàng ngay./.

Hạng B2
5/3/12
439
243
43
tp vinh
xe không phát hết công suất thì nóng máy bác ạ,khi đã nóng máy thì xe chạy yếu,hay chết bugi và sôi nước,lý do vì sao yếu và nóng thì có rất nhiều phải mô tả cụ thể hiện tượng mới tư vấn cho bác được .Xe TEM của e chạy đường dài bật máy lạnh vẫn k cần quạt làm mát !

Hạng D
14/4/09
1.023
166
63
Đà Nẵng
FiatTempra nói:
qwerty1 nói:

Đúng như sự thật. Đem zô đó chỉ thêm lên tăng-xông. Đồ đạc thì đắt hoặc cho xin số phone để đặt hàng mà hơn tháng vẫn ko thấy kq. Chỉ 1 chữ là kluận luôn "chán" là chuẩn. Lọc gió em đem đi đọ thì thấy y chang của Huyndai Get thế là duyệt luôn, giá lại bèo mà có hàng ngay./.
Bác cứ gọi cho bác Fiatdanangcu sẽ được chỉ vẽ tận tình. Trước đây e cũng đi Fiat nhưng theo chân HT với HP nên bán xe rồi. Bác Fiatdanangcu khi mua xe cũng gặp trục trặc nên hơn 1 năm nay bác ấy nghiên cứu rất kỹ dòng xe này và bây giờ hỏi thăm thì bác ấy bảo mê Fiat mất rồi.
. Chỗ gara Ô tô và Cuộc sống ở đường 30/4 bác chủ Gara tên Thọ cũng đi xe Fiat.

Last edited by a moderator: