Hạng D
25/7/09
1.281
36
58
38
Chi hội MAFC & HKMB ^O^
Em nghe một bản hòa tấu nhạc dance bài History De Un Amor mà vũ điệu là Cha cha cha rất hay, khi online tìm hoài không ra. Cũng có vài bài hòa tấu điệu cha cha cha nhưng không phải.
Bài hòa tấu này này đầu tiên vô là thổi kèn Saxophone làm nhạc dạo. Sau đó mới bắt đầu vô bài, hay cực...
Bác nào rành tìm giúp em với nhé! Thanks :)

23/10/06
14.638
5.121
113
quexehoi nói:
Em nghe một bản hòa tấu nhạc dance bài History De Un Amor mà vũ điệu là Cha cha cha rất hay, khi online tìm hoài không ra. Cũng có vài bài hòa tấu điệu cha cha cha nhưng không phải.
Bài hòa tấu này này đầu tiên vô là thổi kèn Saxophone làm nhạc dạo. Sau đó mới bắt đầu vô bài, hay cực...

Bác nói gì em không hiểu! nếu tìm bài History De Un Amor thì tên bào đã có rồi đó! :cool:

Hạng D
25/7/09
1.281
36
58
38
Chi hội MAFC & HKMB ^O^
phuhaonguyen nói:
quexehoi nói:

Bác nói gì em không hiểu! nếu tìm bài History De Un Amor thì tên bào đã có rồi đó! :cool:

Đúng là bài này nhưng có nhiều bản hòa tấu khác nhau bác ạ. Em muốn tìm bài hòa tấu mà bắt đầu bằng đoạn dạo saxophone, sau đó bắt đầu vào hòa tấu chachacha nguyên bài. :)