Hạng B1
11/6/16
91
7
8
40
Xe nào anh cũng làm tốt phần thiết kế, làm vừa mắt người mua. Lần này cũng ko ngoại lệ, nhìn Brio hiện đại, nhẹ nhàng vừa lai Jazz, nhưng cũng nét nào ra nét đó như City. Nội thất vừa tầm ở một con xe hạng A

• Like
Reactions: baonguyen1101
Tập Lái
6/10/16
49
5
8
40
Ko nhớ lầm thì xe nhà anh Honda đều từ Thái về, phiên bản Indo đẹp nhưng con sắp về Vn em đã từng nhìn trực tiếp hôm MTS cũng ko thua kém. Màu đỏ nhìn rất nổi bật

Tập Lái
16/12/18
30
18
8
42
Nay e ra đại lý Honda cạnh nhà hỏi, mấy cụ sale bảo hiện chỉ cho đặt bản số tự động, giá tạm tính 450tr. Chưa chưa có thông tin gì về bản số sàn, nhìn cái giá e về luôn @@

Hạng B2
11/9/18
118
82
28
40
Nay e ra đại lý Honda cạnh nhà hỏi, mấy cụ sale bảo hiện chỉ cho đặt bản số tự động, giá tạm tính 450tr. Chưa chưa có thông tin gì về bản số sàn, nhìn cái giá e về luôn @@
thấp hơn tầm 35-50tr bác chỉ mua đc xe hàn như morning i10, hoặc cái thùng di động nhật wigo... chứ mitsu mirage cũng ngang tầm đó rồi

Hạng B2
11/9/18
118
82
28
40
Ko nhớ lầm thì xe nhà anh Honda đều từ Thái về, phiên bản Indo đẹp nhưng con sắp về Vn em đã từng nhìn trực tiếp hôm MTS cũng ko thua kém. Màu đỏ nhìn rất nổi bật
hình như thái ko sx xe hạng A thì phải

Tập Lái
23/10/18
13
1
3
34
Hanoi
Thế cuối cùng đã có tin chính thức từ hãng chưa các cụ? Cũng lăm le em Brio, một thích dáng, hai thích màu. Nhưng tới h thông tin nhiều quá nên em cũng ko biết đường nào mà lần.

Tập Lái
4/10/16
40
1
8
35
Thế cuối cùng đã có tin chính thức từ hãng chưa các cụ? Cũng lăm le em Brio, một thích dáng, hai thích màu. Nhưng tới h thông tin nhiều quá nên em cũng ko biết đường nào mà lần.
Hãng thì chưa có tin nhưng thấy các anh sale thì rục rịch rồi. Em thấy ko ngại thì cụ cứ đợi tin chính thức cho đỡ lăn tăn. Em cũng thích cái khung xe con này, khung chắc chắn khiến cái dáng nhìn cứng cáp,thể thao. Màu cũng tươi tắn, bắt mắt :D