12/6/15
323
65
28
Xe trang bị động cơ xăng thì quá yếu, sao Nissan không sử dụng động cơ dầu nhở. Ngoại thất đẹp rồi, chỉ còn mỗi cái động cơ là hơi "kỳ kỳ".
mình thấy bảo là bản máy dầu về sau 1 - 2 tháng gì đó, còn bản máy xăng thì tháng 12 ra mắt chính thức. Nhưng đại lý học trưng bày và bán rồi. Cũng chưa hiểu lắm về cách làm của Nissan, X-Trail V, Sunny Q và giờ là cả Terra, đều trưng bày và bán trước khi ra mắt. Nhưng thông tin chỉ khi ra mắt thì báo chí mới đưa tin

• Like
Reactions: Cukhoai_2808
Hạng B1
12/7/18
53
7
13
Các bác cứ nói Terra vô lăng quần sịp vậy chắc Fortuner là sịp ko đáy quá :D:D:D
hahah chuẩn rồi bác. các hãng khác cũng có hơn đâu mà toàn đi chê người khác. xe nó tốt chẳng biết nói gì lôi đi lội lại vẫn chỉ mang cái vô lăng ra để dìm hàng em nó

Tập Lái
17/8/16
22
12
3
34
Đã thấy ở VMS vừa rồi. Thiết kế đẹp, hiện đại. Chỉ đợi để lái thử.
Bác nào chê thì cứ chê thôi chứ người mua hàng chúng tôi cũng tỉnh táo lắm.

• Like
Reactions: Lowtech
Hạng B2
20/6/13
283
297
73
Đã thấy ở VMS vừa rồi. Thiết kế đẹp, hiện đại. Chỉ đợi để lái thử.
Bác nào chê thì cứ chê thôi chứ người mua hàng chúng tôi cũng tỉnh táo lắm.
Chuẩn, Phải vậy mới được chứ, mình thích thì mình mua thôi. Tiền của mình mà.

Hạng C
24/12/14
515
101
43
Khi nào có xe mới về Việt Nam các bác nhỉ?
Thấy bảo ra mắt luôn từ đợt VMS, đại lý có xe rồi bác đến đặt hoặc xem là nó cho xem. Còn mở bán chính thức đại lý thì chưa.
Như sunny Q ý cũng ra mắt ở VMS xong mãi đến hôm 19 rồi mới mở bán chính thức ở đại lý, trước đó ai đến hỏi bán không thì thôi. (Chịu chưa hiểu cách bán hàng và chiến thuật của Nissan lắm)

Hạng B1
27/12/18
62
17
13
36
Đọc lại bài viết này thấy buồn cười quá.
Thấy nhiều cụ chê xe của Nissan xấu, nhưng xe của toy hay honda mà xấu thì kêu "BỀN DÁNG" đi lâu vẫn giữ giá =))) cười ỉa luôn, đúng là dân "gian" toàn chơi tiêu chuẩn kép.
Cái mình thích thì bảo vệ lấy được còn cái mình không thích thì dìm nó xuống tận đáy, sống vậy có lỗi lắm mà không bền đâu nha các bác, các thím.