Tập Lái
4/11/20
3
2
0
38
Chào mọi người trong diễn đàn ạ. Em đang có nhu cầu mua căn hộ chung cư với mục đích ở, không phải đầu tư, Em có tìm hiểu về dự án Dream home Palace quận 8. Nhưng thấy tiến độ chậm quá, không biết khi nào mới nhận được nhà. Mọi người trong diễn đàn có biết về dự án này không ạ? Em có nên mua ở không ạ? Em cảm ơn

• Like
Reactions: Phuongphi
Hạng C
17/6/15
815
1.346
93
e trước đây cũng quan tâm như bác, đang theo dõi, thấy nó cũng đang hoàn thiện, có sáng đèn. Trên mạng có Group cư dân, bác lân la hỏi thăm thử xem.

• Like
Reactions: AnhNguyen042020
Hạng B1
28/5/20
97
51
18
33
Chào mọi người trong diễn đàn ạ. Em đang có nhu cầu mua căn hộ chung cư với mục đích ở, không phải đầu tư, Em có tìm hiểu về dự án Dream home Palace quận 8. Nhưng thấy tiến độ chậm quá, không biết khi nào mới nhận được nhà. Mọi người trong diễn đàn có biết về dự án này không ạ? Em có nên mua ở không ạ? Em cảm ơn
Khu đó mình thấy có Conic riverside đang bàn giao đó bạn.

• Like
Reactions: AnhNguyen042020
Tập Lái
4/11/20
3
2
0
38
Khu đó mình thấy có Conic riverside đang bàn giao đó bạn.
Khu Conic hình như đường đi phải đi qua Nguyễn Văn Linh, đến khu dân cư 13C Conic, mình chỉ sợ đường đó ngập thôi, khó khăn trong việc đi lại

Tập Lái
19/6/17
46
40
18
bạn cần đưa ra tiêu chí của mình, và tài chính của mình thì mn mới tư vấn được, chứ hỏi cc đó dc không thì làm sao ai trả lời dc.