Hạng B2
23/6/11
103
132
43
Xin chào các bác OS, trước giờ toàn ngồi xem trên diễn đàn hôm nay mới có ý định đầu tư 1 em Magnus nên mạnh dạn nhờ các bác FC của GM tư vấn giúp em về dòng xe này: khả năng ăn xăng, có hay hỏng vặt, phù tụng thay thế có dễ không, cảm giác lái thế nào và giá của 1 em đời 2005 khoảng bao nhiêu.
Do trình em còi nên rất mong được các bác chỉ bảo tận tình
Cảm ơn các bác

Hạng D
23/11/11
1.867
13
0
Bác mới có em xe đầu tiên thì chọn Toyota cho lành Bác ơi,em này khó nuôi lâu dài lắm,em này nhậu nhẹt cũng khá lắm.....hihi

Hạng D
21/4/11
1.616
100
63
40
Cambodia
Bangonnen nói:
Bác mới có em xe đầu tiên thì chọn Toyota cho lành Bác ơi,em này khó nuôi lâu dài lắm,em này nhậu nhẹt cũng khá lắm.....hihi
Có người còn gọi nó là Mắc Nợ (magnus) đó mà! hihi................

Hạng B2
10/5/11
170
0
18
cuibapit07 nói:
Bangonnen nói:

Sao em nghe là<span style=""color: #ff0000;""> "Mất Nết"</span> mà :D

Hạng D
2/7/11
2.431
13
38
59
fbigaubu nói:
cuibapit07 nói:
Bangonnen nói:

Sao em nghe là<span style=""color: #ff0000;""> "Mất Nết"</span> mà :D
Chính vì nó "mất nết" nên mới mắc nợ đó!
Nếu mới chơi xe mà ôm con này là rất dũng cảm. Em này ăn uống tốt, phụ tùng hiếm, bệnh nếu không gặp thợ chuyên thì rất khổ. Lúc đó chạy không được, bán không xong!

Hạng D
2/9/09
2.548
4.941
113
Tp.HCM
Con Mắc Nợ này có bèo cũng phải 300tr. Tầm tiền này bác mua Gentra 2008 hoặc Fiat Albea chạy cho lành. Nếu tầm tiền này mà thích xe vip thì mần quả ford Mondeo 2003 chạy cho hoành tráng.

Hạng B2
23/6/11
103
132
43
Oh, em tính cưới em này mà nghe mấy bác tư vấn chắc em đổi ý quá. Nếu là Fiat Albea thì tầm giá khoảng bao nhiêu vậy mấy bác, đời nào thì ok vậy. Còn Toyota thì khả năng em không tới rồi
Cảm ơn các bác đã nhiệt tình