Hạng B1
6/4/05
63
0
6
48
Hà Nội
Em mở topic này mong nhận được thông tin chỉ giáo của các bác đã đang và có ý định cặp với em Avenis. Mong các bác cho ý kiến chỉ bảo nhiệt tình để anh em có thể chia sẻ niềm đam mê cũng như bất hạnh khi cặp với em Nis nhà ta

Thanks các bác trước 1 bước!

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28
RE: Em có nên mua Avenis secondhand????

bác mua đi làm thì tốt.nhưng mà em nó người dài.nhà bác trong ngõ thì nguy.khó dắt lắm.nếu không thì ok.
con nhà em mua hồi 2000 vẫn chạy tốt.chỉ phải thay vỏ thay nhớt thôi.với lại em này chạy lâu máy kêu hơi lớn.bac chịu khó chỉnh la được

Hạng B1
6/4/05
63
0
6
48
Hà Nội

Hây da! pác ketui nói trúng hoàn cảnh nhà em thế![:-] Hôm nay em vừa vác 1 con về. Lúc mang về thì vẫn còn đang đê mê nhưng xong rồi thì tính mãi chẳng biết nhét nó vào chỗ nào cả?? hic hic:(:(

Pác ketui biết chỗ nào ở HN này chỉnh sửa ngon lành con hàng này thì chỉ giùm em với.
Thanks pác nhiều nhiều.

Hạng B2
6/2/04
163
0
16
Ha noi

Bác này giống em, mới rước một em cách đây 3 tháng, nói chung không có gì phải phàn nàn, chỗ sửa ở HN thì bác có thể mang lên số 3 Phủ Doãn, cửa hàng Thắng béo nhưng thợ thì phải kén, bác cho gọi tên Tuấn (người bé choắt, đen nhẻm) ra kiểm tra xe cho, cu này tin tưởng được.

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

em ở SG cơ mà bác.để em cho bác cái link về em này
[link]http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=92292[/link]

Hạng B1
6/4/05
63
0
6
48
Hà Nội

Thanks AE nhìu nhìu. Mong pác ketui tìm cho em mấy cái link đọc thêm mở rộng tầm mắt. Em mua nó về tính cho vợ em chạy nhưng hôm qua nó dắt không nổi nên chạy mất rồi, hôm nào ốm đau mà dắt em này thì chắc là vui lắm!:D:D:D:D:D:D:D:D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

haha.bác yên tâm.em nào cũng có ưu nhược riêng.em này đc cái cốp rộng.bác chở vợ với hai nhóc tỳ vô tư.à.bác nhớ lâu lâu ra thợ cho nó suc lọc gió với co chừng cục sạc(1t2 đấy).chạy thì vô tư.vung tau sg vung tau sg thì chỉ leo lên khi đi leo xuống khi đến thôi:)

Hạng B1
6/4/05
63
0
6
48
Hà Nội

Pác ketui ơi "coi chừng cục xạc" là sao vậy bác? em đọc link bác gửi cho em mà cứ lo lo về phần điện của em này quá. Có bác gì nói điện cháy phải làm tới 14tr lận, em nghe mà nổi da gà quá!

Nam mô a di đà!

tsx
Hạng C
4/8/05
507
3
18
Thành phố mang tên Bác

Nghe giá của các bác mà em nổi da ...cọp. Em đã 2 lần thay sạc cho Avenis và Epicuro ; kể luôn công thợ cũng chỉ có 7 xị mà thôi. Nhưng em nghĩ con này quả thật hay hư sạc.:(