Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
Mình hiện đang sử dụng Tucson lắp 2018 a Công. Mình thấy các nút bấm chìa khóa khá nhạy, bọc túi quần ngọ nguậy là ăn ngay. Lỡ may chạm nút mở cửa thì toi. Trc dùng Kia Caren các nút bấm phải tác động 1 lực nhất định thì mới ăn lệnh. Chắc mua bao silicon bọc lại cho đỡ nhạy mà tìm chưa ra. Các bác biết địa chỉ cửa hàng nào ko ạ.
Tìm hiểu về Tucson 2018

Tìm hiểu về Tucson 2018

Đậu xe khi ra ngoài lại lo vặt kính bẻ gạt nước, hỏi giá bấm đinh tán bảo vệ, biết là xấu thôi kệ cho bớt nghĩ, thấy khá cao. Cái vòng inox nhỏ nhoi bảo vệ 2 ruột kính hậu 2 bên thù 250k 1 cặp mỏng lét, dày hơn thì 450k. Ko hiểu sao mắc kinh, cái cây móc đồ toàn inox trong nhà còn ko đến mức đó. Rồi chụp phần gốc bảo vệ 3 gạt gương thì 150k mỗi cây, cho miếng inox bé xinh. Rồi bắn đinh tán các chữ tính chung 100k.
Lâu ngày coi lại giá mấy món này thấy giá cả biến động kinh quá. Các bác biết nơi nào giá hữu nghị hơn ko ạ ?
Xe thì ngon các bác ơi :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Mình hiện đang sử dụng Tucson lắp 2018 a Công. Mình thấy các nút bấm chìa khóa khá nhạy, bọc túi quần ngọ nguậy là ăn ngay. Lỡ may chạm nút mở cửa thì toi. Trc dùng Kia Caren các nút bấm phải tác động 1 lực nhất định thì mới ăn lệnh. Chắc mua bao silicon bọc lại cho đỡ nhạy mà tìm chưa ra. Các bác biết địa chỉ cửa hàng nào ko ạ.
View attachment 1624986
View attachment 1624985
Đậu xe khi ra ngoài lại lo vặt kính bẻ gạt nước, hỏi giá bấm đinh tán bảo vệ, biết là xấu thôi kệ cho bớt nghĩ, thấy khá cao. Cái vòng inox nhỏ nhoi bảo vệ 2 ruột kính hậu 2 bên thù 250k 1 cặp mỏng lét, dày hơn thì 450k. Ko hiểu sao mắc kinh, cái cây móc đồ toàn inox trong nhà còn ko đến mức đó. Rồi chụp phần gốc bảo vệ 3 gạt gương thì 150k mỗi cây, cho miếng inox bé xinh. Rồi bắn đinh tán các chữ tính chung 100k.
Lâu ngày coi lại giá mấy món này thấy giá cả biến động kinh quá. Các bác biết nơi nào giá hữu nghị hơn ko ạ ?
Chiếc chìa khóa nhạy quá thì em đồng cảm bác nên mua bao bọc lại. Nhưng mấy cái bảo vệ gui7ng này kia em nghĩ ko cần đâu bác, Hyundai linh phụ kiên trong hàng đầy, bảo vệ làm xấu xe lắm và ko đẹp nữa./.

• Like
Reactions: Ganeskoto
Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
Bao da mình đã đặt 1 bên ngoài Hn đang đợi ship vào, 50k.
Xe mới đi êm.
@Nissan4241, mua vè che mưa đâu vậy bác.

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
có bác nào đi Tucson CKD thấy thước lái hơi hơi ko thẳng ko ? lúc ngồi cùng 1 cậu đi i10 cũng thừa nhận xe mới nhg thấy thước lái ko ngay cho lắm. Xe mình hơi lệch 1 tí qua phải, trước sau gì cũng phải chỉnh nên tính để được 10k km đi chỉnh luôn.

Hạng B2
10/3/17
109
4
18
31
Hyundai Trường Chinh - 6 Trường Chinh, P.15, Tân Bình, TP.HCM
Hotline : 0961 611 455
Cam kết giá tốt

Tập Lái
26/6/18
8
2
3
34
View attachment 1624986
View attachment 1624985
Anh cho em hỏi anh đang sở hữu Tucson dung tích động cơ bao nhiêu và máy xăng hay máy dầu vậy? em cũng đang tham khảo Tucson 2.0 máy xăng, nếu anh mua xe này cho em ý kiến nha

Hạng D
31/10/13
2.753
1.174
113
Anh cho em hỏi anh đang sở hữu Tucson dung tích động cơ bao nhiêu và máy xăng hay máy dầu vậy? em cũng đang tham khảo Tucson 2.0 máy xăng, nếu anh mua xe này cho em ý kiến nha
2.0 xăng tiêu chuẩn e.