Tập Lái
10/7/08
3
0
0
Em xin chào mọi người.
Hiện em đang ờ TPHCM, em định cuối tuần này đi mua xe Attila Elz, dù em thấy nhiều bác chê, nhưng em vẫn khoái, với lại em hok đủ tiền mua con SCR. Vậy các bác cho em hỏi thăm em có thể mau Elz ở đâu mà giá hữu nghị nhất. Và làm giấy tờ mất bao nhiêu ạ? Em có hỏi thăm gần chỗ em ở (Quận 12) nó bán xe phanh đĩa là 32tr7 đã bao gồm tiền làm giấy tờ (3tr5 đấy ạ) Em ko biết như vậy là hợp lý chưa. Còn con SCR nó đòi em 40-41 (tùy màu, đã bao giấy tờ), các bác coi thế nào chỉ giúp giùm em ạ.

Hạng B2
19/12/07
235
0
16
RE: Tìm hiểu về xe Attila Elizabeth

SCR chạy hay hơn bác ạh ... Eli có cai cản sau bằng nhựa dễ bị gãy lắm ... nếu bác là nữ thì em chịu ... bác thích thì mua thôi ... em không ưa con này nên cũng ứ rành về giá cả đâu ...;)

Hạng B2
28/3/08
122
0
0

nhà em cũng sài con này, nói chung xe chạy rất đã, nhẹ nhàng, có điều đồ nhựa hơi bị nhiều, cái kính chiếu hậu nhìn vậy mà cũng là đồ nhựa đấy

Hạng F
5/3/05
8.718
72.117
113
đây

SCR sắp qua mode rồi, nhìn kiểu già lắm

Hạng B2
28/3/08
122
0
0

vote cho Attila Elz 1 cái

Tập Lái
11/7/08
26
0
0

ELIZ chạy được mà, thích là mua Bác, chạy lâu lâu chán lại đổi. nhà em chạy 1 chiếc gần 2 vạn cây có sao đâu.

Tập Lái
10/7/08
3
0
0

Em xin cám ơn mọi người đã ủng hộ em. Nhưng em muốn biết chi tiết về chỗ mua và giá cả, nhất là giá làm giấy tờ vì em thấy nó mắc quá, những 3tr5 (em chưa từng mua xe mà phải làm giấy tờ huhuhu), bác nào từng làm rùi thì tư vấn hộ em với. Em xin chân thành cảm ơn các bác đã comt.

Hạng F
5/3/05
8.718
72.117
113
đây

giấy xe của bác 5% giá trị + 1tr lệ phí ~ 2,7tr , bác muốn giảm xuống tỉnh mua chỉ có 300-500k, cò nó ăn của bác ~700k thôi kêu ca làm gì

Tập Lái
10/4/07
17
0
1

Trích đoạn: T7_5232

SCR chạy hay hơn bác ạh ... Eli có cai cản sau bằng nhựa dễ bị gãy lắm ... nếu bác là nữ thì em chịu ... bác thích thì mua thôi ... em không ưa con này nên cũng ứ rành về giá cả đâu ...;)
Ai nói cái cản sau = nhựa, không có xe nào = nhựa hết cả, nếu = nhựa nhắt xe lên cái là tiêu liền, chỉ có bọc nhựa thôi. nhưng xe này không bọc nhựa cứ yên tâm cầm nắm, có đàn hồi tí nhưng không sao cả vô tư.