Tập Lái
2/5/07
38
0
6
Mặc dù X-Trail SLXT 2.5 không thấy chạy nhiều trong thành phố, nhưng lại có nhiều người khen xe này lắm! Tôi có đến Cường Thanh thăm dò nhưng các thông tin về loại xe này từ các nhân viên của CT có vẻ không được rõ ràng và còn thiếu nhiệt tình nữa!
Bác nào am hiểu về loại xe này xin làm một bài giới thiệu thật đầy đủ về tính năng kỹ thuật, về mức độ an toàn(đây là điều được nói đến nhiều nhất), về mức độ tiêu thụ nhiên liệu( trên VNExpress có bác nói em này xơi đến 18L/100 km khi chạy trong thành phố! ). Xưa nay người VN mình thường quan niệm cứ xe nào chạy nhiều thì đích thực loại xe đó là tốt, là tiết kiệm...

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city
cường thanh hết hàng 2.5 XLT rồi , nếu bác may mắn mà tìm được con XLT của CT thì ngon đó vì xe của CT nhập là xe sản xuất tại Nhật , xuất sang Trung Đông trang bị rất nhiều option , lúc trước còn 2 con , bán hết xong ko còn hàng nhập về nữa , em có coi qua con XLT 2.5 vì em cũng mua xe ở CT , nếu ko mua sedan thì chắc chắn là em sẻ chuyển qua Xtrail 2.5 này , option ghế da chỉnh điện hoàn toàn 2 ghế trước , nhớ ghế , cửa nóc panorama , đèn xenon auto leveling , đèn gầm , đèn trên nóc xe ,giá để hàng trên nóc, dẫn động AWD có 3 chế độ , số triptronic , start/stop engine , thắng ABS, EDB , cân bằng điện tử VDC , trong này cũng có bác chạy Xtrail .

Hạng B2
7/3/10
212
1
18
39
dadung nói:
Mặc dù X-Trail SLXT 2.5 không thấy chạy nhiều trong thành phố, nhưng lại có nhiều người khen xe này lắm! Tôi có đến Cường Thanh thăm dò nhưng các thông tin về loại xe này từ các nhân viên của CT có vẻ không được rõ ràng và còn thiếu nhiệt tình nữa!
Bác nào am hiểu về loại xe này xin làm một bài giới thiệu thật đầy đủ về tính năng kỹ thuật, về mức độ an toàn(đây là điều được nói đến nhiều nhất), về mức độ tiêu thụ nhiên liệu( trên VNExpress có bác nói em này xơi đến 18L/100 km khi chạy trong thành phố! ). Xưa nay người VN mình thường quan niệm cứ xe nào chạy nhiều thì đích thực loại xe đó là tốt, là tiết kiệm...

bác có thể alo cho em or nhắn tin cho em cái mail của bác, em sẽ gởi thông số kỹ thuật cũng như vài hình ảnh để bác tham khảo
Phone: 090 871 9040