Tập Lái
29/3/18
18
3
3
30
Với thị trường BĐS biến động liên tục hiện nay, rất khó cho các nhà đầu tư lựa chọn phân khúc đầu tư tốt, an toàn. Thị trường ngách?
Nếu bác nào muốn tìm hiểu phân khúc mới, em xin được giới thiệu đến các bác phân khúc thị trường ngách, vốn thấp, an toàn, lợi nhuận cao.

Hạng C
5/3/14
873
1.909
118
Lúc nào cũng có cơ hội hết, các bác cứ chịu khó đi và tìm. Em sau hơn 1thang với 4lan đi vũng tàu -bảo lộc vất vào 520tr/1lo dự án 92m2, đã có sổ đỏ trên quốc lộ 20-đối diện bến xe Đức Long em đã lướt ngay kiếm 130trieu mua sữa nguyên năm cho cháu. Hi hi

• Like
Reactions: Hodzota and thuto1
Hạng F
20/11/14
5.086
12.189
113
Lúc nào cũng có cơ hội hết, các bác cứ chịu khó đi và tìm. Em sau hơn 1thang với 4lan đi vũng tàu -bảo lộc vất vào 520tr/1lo dự án 92m2, đã có sổ đỏ trên quốc lộ 20-đối diện bến xe Đức Long em đã lướt ngay kiếm 130trieu mua sữa nguyên năm cho cháu. Hi hi
thị trường nóng thì chịu khó là có lợi nhuận (ít hay nhiều) mà bác. lo là lo nó đóng băng ý... bị kẹp ngâm vốn ...

Hạng C
5/3/14
873
1.909
118
thị trường nóng thì chịu khó là có lợi nhuận (ít hay nhiều) mà bác. lo là lo nó đóng băng ý... bị kẹp ngâm vốn ...
Thị trường thanh khoản kém, đóng băng các bác vốn cao cứ ôm cái nào cho thuê được, có dòng tiền 2 năm sau lượm thêm đống xèng.

Tập Lái
29/3/18
18
3
3
30
Thị trường thanh khoản kém, đóng băng các bác vốn cao cứ ôm cái nào cho thuê được, có dòng tiền 2 năm sau lượm thêm đống xèng.
Thị trường sắp tới có quá nhiều sự lựa chọn cho khách thuê, liệu giá thuê có ổn định và tăng được ko thì chưa ai biết trong khi đó lãi suất đang tăng, liệu thu nhập có bù nổi lãi suất hay k?
Nên phải tìm thị trường nào ít cạnh tranh, vốn nhỏ mà có lợi nhuận cao hơn so với ngân hàng và giữ được tiền