để em hiền
1/4/05
3.801
93.723
113
Bên này thấy họ khẩn thiết tìm bác quá :
http://www.f1vietnam.com/....php?t=2805&page=4
Không biết mod bên đó đắc tội gì với bác. Nhưng không lẽ ca sĩ xích míc với bầu sô rồi nghỉ không hát cho khán giả nghe à?? Ở VN hiếm có người am hiểu về F1 như bác, nếu được bác lập 1 thớt cải tiến kỹ thuật qua từng chặng đua trên OS này để khai sáng mấy cái đầu dốt đặc nhưng mụ mẫm vì F1 như em cái.
Cám ơn, ai ban nick thì em chịu, chứ vắng mấy bài của bác bên f1vn em coi F1 cứ chán chán thế nào.

Em vẫn đây thôi các bác, có điều dạo này bận quá nên không lên bài thường xuyên được. Thời gian này có lẽ cách tốt nhất là bác nào có câu hỏi hay thắc mắc gì cứ nêu lên đây và em sẽ cố gắng trả lời đầy đủ.

Còn chuyện bên diễn đàn kia thì không hợp và không vui với chính quyền bên đó thì nghỉ cho khỏe thôi chứ đâu có gì ghê gớm đâu.

Hạng B1
10/7/12
65
0
6
35
ktequang bên F1vietnam đây bác Bắp ạ ...
Lâu rồi bác ko login nên thớt bên ấy đã giảm và ít sôi nổi hơn hẳn vì thiếu bác ... Thôi vì mọi người bác hãy bỏ qua và tham gia trở lại đi bác ạ ...
Nếu thắc mắc thì hỏi ở đây cũng được nhưng còn bên ấy thì sao ??? Ko lẽ em hỏi ở đây rồi copy nguyên si qua bên ấy e rằng ko được hay cho lắm ....
Hy vọng ko vì thế mà bác ko quên giải đấp hướng dẫn cho anh em ạ ....

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/12/07
1.176
12
38
41
somewhere
quan chức bên đó không muốn thấy có người nổi hơn mình nên bác bab không có đất dung thân hihi...giờ bên đó chỉ thấy các fan boy vào xóc xỉa nhau thôi...

Chào bác ktequang: Williams thắng được 1 chặng, chúc mừng bác, nhưng bác cũng nên nhắc nhở chú Pasto chứ chú ấy húng quá...hehe...

Về các thắc mắc thì bác cứ nêu lên ở đây để mọi người cùng thảo luận. Anh Em ở đâu thì cũng có điểm chung là fan của F1 cả...đâu vì những vấn đề ngoài chuyên môn làm cản trở đam mê.

Hạng B1
10/7/12
65
0
6
35
Đúng sau 8 năm Maildonado đem lại chiến thắng cho Will 1 lần nữa chỉ tiếc em ko xem trực tiếp vì lúc đó đang bệnh ... Em sẽ dặn Pastor đua kìm lại chút xíu cho anh em hài lòng ...
Em thì tôn trọng quyết định của bác, đi hay ở chỉ có bác là người quyết định , chỉ tiếc sau khi em quay lại 4rum đó ko thấy bác nữa . Thiếu bác các thớt bên đó cũng buồn , thắc mắc thì ko ai giải đáp , thôi thì có thắc mắc gì thì em sẽ hỏi bác nhé ...