Hạng C
5/6/09
664
4.312
93
47
Khóa bấm, hàng nào tốt, khó phá vậy mấy anh? Cho em cái link shipping được càng tốt ạ.
Em đi mua cửa hàng to nhất nhì VT, vậy mà tra mã vạch không ra - có gì sai vậy các anh?
Em cám ơn.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
5/6/09
664
4.312
93
47
Anh nào mua khoá, sợt từ khoá Audi Vinh bên vnav. Đang có nhiều loại khoá xịn mà giá rẻ lắm.
Thấy bán khóa tay nắm hàng thanh lý.
Em cần khóa bấm rời á. Tks bác.

Hạng C
3/5/07
522
8.420
93
Thấy bán khóa tay nắm hàng thanh lý.
Em cần khóa bấm rời á. Tks bác.
Khoá bấm rời thì vô Trịnh Hoài Đức Q5 mua hành Master xịn (10 năm trước em mua 400k). Chấp mọi thể loại mưa gió, sau 10 năm chỉ cần tra chìa vào là nghe 1 tiếng “tách” .

Hạng C
10/12/13
587
6.901
93
Mấy cái khoá bi khoan này, không biết đã được độ chống mở chưa ? Chứ mua đồ TQ, có 1 cây đoản chuyên dụng mở trong vòng đúng 5 giây.

Hạng C
13/2/09
549
36.000
93
Khóa bấm, hàng nào tốt, khó phá vậy mấy anh? Cho em cái link shipping được càng tốt ạ.
Em đi mua cửa hàng to nhất nhì VT, vậy mà tra mã vạch không ra - có gì sai vậy các anh?
Em cám ơn.
Khóa cổng thì nên mua loại khóa chìm gắn vào công luôn, lợi điểm của loại khóa này là trộm khó biết gia chủ có ở nhà hay không, khóa rời nó đi ngang qua 1 phát nhìn là biết ngay, hoặc dùng khóa rời nhưng chịu khó lòn tay khóa ngược bên trong, thì chỉ cần khóa tương đối chất lượng 1 chút là trôm đã khó khăn khi phá khóa rồi. Phòng thủ "biên giới" thì chỉ cần như vậy là đủ:)

Hạng C
5/6/09
664
4.312
93
47
Khóa cổng thì nên mua loại khóa chìm gắn vào công luôn, lợi điểm của loại khóa này là trộm khó biết gia chủ có ở nhà hay không, khóa rời nó đi ngang qua 1 phát nhìn là biết ngay, hoặc dùng khóa rời nhưng chịu khó lòn tay khóa ngược bên trong, thì chỉ cần khóa tương đối chất lượng 1 chút là trôm đã khó khăn khi phá khóa rồi. Phòng thủ "biên giới" thì chỉ cần như vậy là đủ:)
Dạ, nhà em toàn khóa trong để trộm không biết có nhà / khó phá khóa.