Hạng B1
18/3/11
50
77
18
Em đang cần tìm mua bugi denso iridium touch vch20 ở sài gòn. Mấy pak cho em xin vài địa chỉ mua uy tín với. ( Em thay cho con mazda 3 1.5)

• Like
Reactions: rogervu
Hạng B2
29/7/09
465
51
28
Mình cũng đang có ý giống bác, cho mình ké nhé. Chỉ khác là M3 là 2.0 thì không biết bugi có khác không?..
Theo e thấy độ trễ chân ga M3 này khá là rõ, có thể bugi giúp cải thiện bớt

Hạng D
24/4/13
1.265
1.166
113
các bác cho em hỏi thay mấy con bugi này thật sự có cảm nhận được nhiều không hay mình thay xong quên luôn cảm giác xe cũ thế nào mà chỉ thấy vừa mất tiền không khen không được, mặc dù biết nếu về lý thuyết và kỹ thuật thì có thể hơn nhưng em muốn hỏi về cảm giác của người sử dụng xe thông thường. em hỏi thật không ném đá,

Tập Lái
9/12/16
34
28
3
47
các bác cho em hỏi thay mấy con bugi này thật sự có cảm nhận được nhiều không hay mình thay xong quên luôn cảm giác xe cũ thế nào mà chỉ thấy vừa mất tiền không khen không được, mặc dù biết nếu về lý thuyết và kỹ thuật thì có thể hơn nhưng em muốn hỏi về cảm giác của người sử dụng xe thông thường. em hỏi thật không ném đá,
Hỏi thợ loại bugi , ở sg vào hãng toyota có bán nhe , sd thì máy êm hơn 1 chút và khỏi lo cái vụ chết bugi .

Tập Lái
10/1/17
3
0
1
31
bugi hay các thắc mắt liên quan các cụ có thể vào đây có 1 số bài vê bugi ạ , đầy đủ mã số cho các dòng xe ô tô - xe máy gia cực rẻ , hàng chính hãng cty
* Mr Hiếu 0938 996 885 - 0964 636 022
* www.facebook.com/bugidenso
* http://phutungdaunhotnhapkhau.com
* BUGI DENSO - NGK - TOYOTA chính hãng JAPAN /USA
* BƠM XĂNG DENSO JAPAN
* PHỤ TÙNG ( CÒI/ GẠT MƯA/ HỆ THỐNG ĐIỀU HÒA DENSO-TOYOTA-XE CON /BUÝT - PHỤ TÙNG TOYOTA DENSO)
* LỌC NHỚT- LỌC GIÓ FRAM số 1 HOA KỲ
* NƯỚC MÁT ĐỘNG CƠ - PHỤ GIA HÓA CHẤT NHẬP KHẨU USA

Attachments

Hạng B2
5/6/05
265
23
18
bugi cũng có tuổi thọ của nó, tới lúc thì nên thay chứ để nó chít, ảnh hưởng tới các bộ phận khác thì tốn tiền nhìu hơn.

bugi rẻ rề mà.

Tập Lái
10/1/17
3
0
1
31
bugi thường theo xe là niken có tuổi thọ 20.000km -35.000km
bugi cao cấp platinum denso ( bạch kim ) có tuổi thọ 80.000km
sử dụng lau ngày điện cục bị mòn gây ảnh hưởng đến động cơ và khả năng hoạt động của xe cụ ạ