Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Tìm mua Đèn xenon H7 màu tím

Tập Lái
13/12/04
6
0
0
Xin tổng chào các bác!
Số là thế này, em mới tậu được 1 em 325I đời 2003. Chủ cũ có lắp đèn pha Xenon H7 ( em thấy cậu em ở cửa hàng đồ chơi xe hơi bảo vậy) màu tím khá đẹp, tuy nhiên ko may đã bị chột 1 pha, nay tìm mua nhưng ko đâu thấy có bán , mà thay lại cả bổ thi uổng quá, nên muốn hỏi các bác xem có ai biết về loại đèn này thì chỉ giúp.
Em ở Hà nội tìm ở một số cửa hàng gần khu Ba đinh, Đống đa thì ko thấy, mong nhân được tin vui, chứ đi ban đêm nguy hiểm quá, ma ko dám bật pha vì các bác XXX sẽ hỏi thăm ngay.
Trong khi thay lai bộ đèn theo xe thi ko đẹp, mà phí mất bộ hiên tại, nhân tiện cho em hỏi nếu trường hợp ko thể tìm được ma phải thay lai thì bộ đèn cũ khoảng bao nhiêu và thay ở đâu các bác nhỉ.

À, có khi để tối em về, em chup cai hình lúc bật pha để các bác cho dễ hình dung nhỉ.

Thân

Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport
Nếu bác mua 1 bộ thì theo em biết đối với bóng xịn (Đài Loan,Hàn Quốc cũng được,còn bóng Tàu độ K ko chính xác) thì màu tím nhạt là 6500k,màu tím đậm là 12000k.

Tập Lái
13/12/04
6
0
0
benny300 nói:
Nếu bác mua 1 bộ thì theo em biết đối với bóng xịn (Đài Loan,Hàn Quốc cũng được,còn bóng Tàu độ K ko chính xác) thì màu tím nhạt là 6500k,màu tím đậm là 12000k.

Vậy là klhoảng trên dưới 10 chai, thế thì căng quá bác ạ.
Vậy là phải thay cả bộ, chứ lại ko tận dụng đựoc bộ đèn cũ nhi.

Cảm ơn bác

Tập Lái
13/12/04
6
0
0
nnpbl nói:
pác thay luôn cả bộ đèn xenon mới đi, giá cả cũng vừa phải, tầm 1,5tr

Giá vậy thì chất lượng có đảm bảo ko bác?

à em hỏi ngu tí cái pha xenon khi minh nháy pha nó cứ bị trễ khỏang 1s , vậy thì dở hơi quá các bác nhỉ.
Nếu đang đi tối mà sáng thì ko sao, nhung nếu ban ngày thì nháy loạn lên 1 lúc nó mới sáng thì khó chịu thật.