Hạng F
22/7/13
8.968
40.167
113
accen 2012 cũng là nhập Hàn đó bác. Xe nội địa TQ e xem du túp nhiều rồi, mà hình như dân TQ có tiền nó cũng ít đi xe TQ nội địa :D
Đương nhiên rồi a! Bình dân xe Nội địa. Trung lưu thì xe Nhụt, ngon hơn là lên Bim, Mẹc, Au rồi lên nữa có Porche, Jaguar, Land Rover, Aston Martin, Marserati, lên nữa thì Ben Lì, Rôn Roi:D
A coi dãy spham trên thì hiểu tại sao xe Hèng ko bán đc bên nớ, vì option ko đọ đc xe nội địa, chất lượng vật liệu ko hơn, giá thì tiệm cận xe Nhụt ... có mà thần kinh mới mua xe Hèng ở thị trường xe pháo lớn nhất TG hiện h á:D

Hạng C
3/12/19
723
1.960
93
Đồng nai
Đương nhiên rồi a! Bình dân xe Nội địa. Trung lưu thì xe Nhụt, ngon hơn là lên Bim, Mẹc, Au rồi lên nữa có Porche, Jaguar, Land Rover, Aston Martin, Marserati, lên nữa thì Ben Lì, Rôn Roi:D
A coi dãy spham trên thì hiểu tại sao xe Hèng ko bán đc bên nớ, vì option ko đọ đc xe nội địa, chất lượng vật liệu ko hơn, giá thì tiệm cận xe Nhụt ... có mà thần kinh mới mua xe Hèng ở thị trường xe pháo lớn nhất TG hiện h á:D
kkk chắc anh fan của Toy, ở Vn các anh đi tới pót che thì e k dám ý kiến chứ Toy em xin kiếu, ngoài độ bền túi khí thì em chẳng thấy j ngon hơn xe Hàn:rolleyes:, mà giá thì quá ảo tưởng.
Thực sự bỏ 380tr mua con xe Hàn nhập 2012 ( xe ít đi, form k lỗi thoi, xe cũng lành dàn điện k vấn đề) so với vai ót G 2010 vừa xấu vừa xa mà định giá gần 400tr thì đúng là chỉ dành cho fan trung thành :D

• Haha
Reactions: porche911gt3