Hạng F
23/2/12
11.803
75.809
113
Tìm mua nắp chụp mâm, bác nào có giúp mình
Tìm mua nắp chụp mâm pajero 201

• Like
Reactions: Tana
Hạng B2
9/11/13
237
248
43
Sài Gòn
Bữa hôm đi rảo ở chợ Dân Sinh, phía gần cổng chính đường Nguyễn Công Trứ, bên phía tay phải từ ngoài vào, thấy có. Mình tính làm nguyên bộ 4 cái, thấy hét tới 250K nên rụt tay...

Bữa thấy mọi người nói đâu cở khoản 80-120K thôi. Nếu tìm được nhớ phọt cái cho anh em đú theo nha.

• Like
Reactions: Tungquan
Hạng C
29/8/11
723
296
63
Em bị mất 3 cái ra đối diện chợ Dân sinh mua đúng 3 cái của mình đã mất, nó xẻo em 1,1tr. K có giá như bác nói đâu, của em là hàng zin theo xe nha bác

Hạng B2
9/11/13
237
248
43
Sài Gòn
Cái quang trọng là bạn mua ở đâu thôi. Bạn quyết tâm mua lại cái món đồ của mình thì bị nó sắc là đúng rồi; thằng bán nó nó chuyên tiêu thụ đồ gian mà, thì làm gì có chuyện bán đúng giá...

Hôm đầu tuần đi họp ngoài đó, nhân buổi trưa đảo một vòng nữa để hỏi. Có nói với người bán là sao hàng này giá cao thế, họ nói giá hàng rin nên nó cao. Mình cũng đã lật bên trong ra coi, thấy kết cấu khá chắc.

Đợt vừa rồi có đặt hàng taobao, nhưng không kiểm kỹ và lại trùm sò nên chỉ đặt giá rẻ nhất. Khi ship về chỉ có mỗi khái khớp đồng bên trong thôi. Giá hàng bên đó hình như là 15 tệ một cái cả chụp lẫn khớp bên trong.