Hạng B2
12/1/20
110
53
28
28
Nhà em đông người nên em phải tìm mua 1 con mini suv nếu không em sẽ lựa chọn mua vios g 2021. Xe này đang đc 30 triệu lệ phí trước bạ là quá ngon rồi bác, nếu để giá cũ thì vẫn phân vân với mấy con cùng phân khúc chứ giá này là ok, khỏi lăn tăn.
Hiện tại bác có thể mua các con XL7, XPANDER, RUSH....giá cũng ok

22/8/21
5
1
1
29
Em nghĩ Bác mua xe nên list ra danh sách những điều mong muốn ở chiếc xe của mình. Thêm vài yếu tố như nhà mình có thích công nghệ, tiện ích, hay thích khả năng vận hành, giá trị bán lại, yêu cầu công nghệ an toàn nhiều mỗi cái cho 1 tháng điểm tối đa, xong đánh giá. Như vậy sẽ dễ chọn ra chiếc xe phù hợp với nhu cầu hơn ấy bác. Chứ xe giờ chiếc nào cũng đẹp, cũng tiết kiệm, hoặc những ưu điểm nổi trội hết Bác.
Nếu Bác thấy hợp lý em xin 1 like ạ!

Tập Lái
12/1/19
42
31
19
31
con attrage premium khá ngon bác nhé
tầm 515t lăn bánh
có thể rẻ hơn nếu bác khéo deal giá
bạn gái mình đang đi em nó
thấy ok hơn Vios nhiều
hàng nhập thái
rộng rãi,chi tiết sắc sảo chất lượng
máy tuy 1.2 nhưng ko yếu đâu nhá
khá ok ấy
cực kỳ tiết kiệm xăng chạy khéo nội ô tầm 5 lít 5 lít ngoài
rẻ hơn tận cả trăm triệu
được bác gởi bên Shinhanbank vay
tối đa 7 hay 8 năm
lãi 7.5%/năm suốt quá trình vay

Hạng B2
11/9/17
106
6
18
34
Ứng cử viên sáng nhất trong nhóm B là Accent và VIOS. Bây giờ Toy đang đạp giá ưu đãi mạnh nên con VIOS G full đồ chơi của TOY và bản cao nhất của Hyundai là Accent đặc biệt đang ngang ngang giá lăn bánh với nhau thì Bác chọn xe nào? Tôi thì tôi sẽ chọn VIOS G.

Hạng B1
7/11/18
54
2
8
33
Về yếu tố thẩm mỹ thì tùy gu của mỗi người, như tôi thì tôi thấy VIOS đẹp, máy VIOS bền và ngon hơn Accent và bây giờ giá VIOS đang hợp lý nhờ TOY đạp ưu đãi. Đúng tầm tiền của 600 củ thì VIOS G quá ok.

Hạng B1
7/11/18
57
3
8
32
VIOS đa năng và bền bỉ hơn, riêng về vấn đề tiết kiệm thì VIOS có lợi thế về tiết kiệm nhiên liệu và vấn đề sửa chữa bảo dưỡng nhé. Phụ tùng bao rẻ!