Hạng B2
13/12/13
161
28
28
43
Phan Thiết
1. Em đang có việc cần rút ít tiền từ thẻ tín dụng TPbank, trước có bác nào rao trên đây mà em không nhớ tên ạ.
2. Em cũng có 1 cái thẻ FE credit, chúng nó đang gạ em rút tiền mặt lãi suất 2%/ tháng và em định rút đôi chục trả trong 1 năm thì lãi suất đó có cao lắm không các bác nhỉ? Nhờ các bác cho ý kiến ạ. Cảm ơn các bác ạ

• Like
Reactions: phamdaithach
Hạng B1
9/11/12
68
16
8
1. Em đang có việc cần rút ít tiền từ thẻ tín dụng TPbank, trước có bác nào rao trên đây mà em không nhớ tên ạ.
2. Em cũng có 1 cái thẻ FE credit, chúng nó đang gạ em rút tiền mặt lãi suất 2%/ tháng và em định rút đôi chục trả trong 1 năm thì lãi suất đó có cao lắm không các bác nhỉ? Nhờ các bác cho ý kiến ạ. Cảm ơn các bác ạ
Nếu thích lãi suất 0,7%/ tháng thì hãy rút trên www.ruttientragop.com bác nhé. Cũng là dịch vụ rút tiền từ thẻ tín dụng nhưng rút online, lãi suất thấp hơn rất nhiều. Em rút trên này thường xuyên.

Tập Lái
24/3/19
22
2
8
38
Nếu thích lãi suất 0,7%/ tháng thì hãy rút trên www.ruttientragop.com bác nhé. Cũng là dịch vụ rút tiền từ thẻ tín dụng nhưng rút online, lãi suất thấp hơn rất nhiều. Em rút trên này thường xuyên.
0,7%/ tháng thôi á, rẻ thế bác? Thủ tục đơn giản ko ạ? Em thường rút ở 2 nơi, 1.6% thì ở đoạn Trần Khát Chân, 1.5% thì ở Linh Đàm. Em hay rút ở Trần Khát Chân hơn vì làm gần đấy.

Hạng B2
29/5/14
161
13
28
31
[Hỏi Ô Tô Sài Gòn] Anh em dùng thẻ tín dụng nào? Có những ưu đãi gì?? Có thể cho mình xin ít thông tin sơ bộ ko?

Tập Lái
29/5/14
46
14
8
38
[Hỏi Ô Tô Sài Gòn] Anh em dùng thẻ tín dụng nào? Có những ưu đãi gì?? Có thể cho mình xin ít thông tin sơ bộ ko?
Mình đang dùng thẻ tín dụng Citibank và HSBC. Citibank dùng chính và khá hài lòng, thẻ của mình là rewards tức là được tích điểm để đổi quà nhưng mình không thích quà nên mình dùng điểm đó để quy đổi ra tiền khi thanh toán. Ví dụ đi Grab hay mua cafe Starbucks thì có thể thanh toán bằng điểm thưởng đó thay cho tiền. Ngoài ra, Starbucks cũng được nâng size ly miễn phí với thẻ của Citibank hay như ưu đãi khi mua vé xem phim CGV cuối tuần... HSBC thì mới dùng, là thẻ cash back, tức là hoàn tiền khi chi tiêu mỗi tháng. Có vẻ thẻ của ngân hàng ngoại thì nhiều ưu đãi hơn, mình thấy thế. Mời anh em.

Hạng B1
16/8/14
51
10
10
35
Viettin Bank Platinum hạn mức 5 triệu aka