Hạng B2
8/6/11
197
38
28
Em hóng trong thớt
Người mua nhà gạ tình được e sale đưa thông tin lên mạng

May mà cô ấy ko biết os, nếu cổ mà là oser chắc gần hết oser bị cổ tuột quần. Em có bị mấy thằng khốn nạn oser gạ tình và cả định hấp diêm em. Bà mẹ.... em mà đưa lên đây chắc gia đình nó tan nát và cả nó chỉ có nước đội quần ra đường

Ah.... em xin đính chính, lúc nó có hành động hấp diêm trên xe thì bị em tát 2 cái, đạp 1 phát, em cắn 1 phát ngay môi, miệng nó thúi kinh. Nghĩ tới mà vẫn còn uất ức, chuyện cũng mấy năm rồi ạ. Về sau em nghe tiểu sử thằng này là cũng xài 1 số bạn nữ oser rồi... có 1 mợ còn sanh con cho nó nữa. Hayza.... may mà lúc đó em mặc quần yean dài chứ ko mặc đầm váy như mấy lần khác ”

Các bác cứ điều tra thằng nào single lúc trước chơi bên hội Honda... sau này nó mua xe khác nhưng vẫn chơi chung hội này, nghe giang hồ đồn có 1 mợ còn sinh con cho nó nữa. Bác @chauha chắc biết nó.

Bọn này không chém gió. Nó cho người ta nhờ xe và làm ẩu. Lúc mình nghe chuyện đó thì rất căm phẫn, Nhưng vì hành vi tội phạm chưa hoàn thành, chưa gây hậu quả nên thôi cho qua.

Đăng qua bên này tìm người xưa giúp mợ nana

• Like
Reactions: man010203
Hạng D
24/7/12
4.193
13.228
113
Kinh vờ lờ. Mình cũng đi honda, thời điểm đó cũng alone. Thôi em đi mũi cmn né đây...:3dcuoi:

• Like
Reactions: man010203