Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
16/4/13
21
424
48
Như tiêu đề đã đăng, nhà em đang tìm nhà nát hoặc đất gần trung tâm, giá < 2 tỷ. Hoặc nếu nhà ở được luôn mà hợp túi tiền thì cũng quất luôn :D Bác nào có thông tin báo cho e với.
Yêu cầu: pháp lý sổ hồng minh bạch,

Tập Lái
27/8/15
1
427
48
Như tiêu đề đã đăng, nhà em đang tìm nhà nát hoặc đất gần trung tâm, giá < 2 tỷ. Hoặc nếu nhà ở được luôn mà hợp túi tiền thì cũng quất luôn :D Bác nào có thông tin báo cho e với.
Yêu cầu: pháp lý sổ hồng minh bạch,
Với nhu cầu của bác thì em dự topic này 100 trang chưa chốt được.
Em mà có chả biết giới thiệu thế nào
Em gặp người ta hỏi cụ thể nhu cầu quận nào, phường nào hoặc thậm chí đường nào luôn.
Chắc bác hỏi chơi hả?

• Like
Reactions: LeeNgoc
Tập Lái
14/9/08
25
12
3
35
Em gặp người ta hỏi cụ thể nhu cầu quận nào, phường nào hoặc thậm chí đường nào luôn.
Chắc bác hỏi chơi hả?
Em đang tìm khu Phạm Văn Đồng-Bình Thạnh or Thủ Đức. Bác có thì giới thiệu em nhé

Tập Lái
27/8/15
1
427
48
Em đang tìm khu Phạm Văn Đồng-Bình Thạnh or Thủ Đức. Bác có thì giới thiệu em nhé
Bác muốn tìm gì nói cụ thể cho em và mọi người biết với
Tìm nhà hay đất?
khoảng giá tối đa
Ưu tiên khu vực nào.
Xa nhất là từ chỗ nào trở lại
đường xá, hướng...
càng chi tiết càng tốt :)

Tập Lái
16/4/13
21
424
48
Đi xún mà tìm. Ngon vầy mấy bác ở trên hốt rồi...:3dcuoi:
hehehe, biết thế mà nhỡ đâu các bác nhiều hàng ko hốt hết, hú e qua hốt hộ
:D

Tập Lái
16/4/13
21
424
48
Chắc bác hỏi chơi hả?
Hỏi nghiêm túc nha bác, mà chưa khoanh vùng được chỗ nào gần trung tâm có giá như thế, an ninh, ô tô vào được nhà như thế nên mới hỏi. Hồi 2 năm trước e đi tìm khu Kiều Đàm + đường số quận 7 có giá tầm đấy, đường đẹp xe hơi vào tận nhà, S khoảng 60m2, àm h giá nó phi mã lên đến 3 tỏi, 3,5 tỏi. Đắng

• Like
Reactions: thachftsanh
Tập Lái
16/4/13
21
424
48
Mấy bác tính rao bán căn hộ đừng ib e nhé , trừ phi căn hộ của bác cách chợ bến thành <3km :D

Tập Lái
27/8/15
1
427
48
Hỏi nghiêm túc nha bác, mà chưa khoanh vùng được chỗ nào gần trung tâm có giá như thế, an ninh, ô tô vào được nhà như thế nên mới hỏi. Hồi 2 năm trước e đi tìm khu Kiều Đàm + đường số quận 7 có giá tầm đấy, đường đẹp xe hơi vào tận nhà, S khoảng 60m2, àm h giá nó phi mã lên đến 3 tỏi, 3,5 tỏi. Đắng
1 lô 4,2x20m đường số 22, sau chung cư 4s, P. Linh Đông.
1 lô 5x17m đường số 4, gần cầu ông dầu, Hiệp Bình Phước.
Đường Ô TÔ tận nhà, Đồng giá 1,6 tỷ.
Thông tin đến bác.

Status
Không mở trả lời sau này.