Thảo Luật Chung Tìm nhà Q7 giá khoảng 6 tỷ

Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
2/12/15
0
5
2
Nhờ các Bác giúp đỡ! Em đang cần tìm nhà Q7 cho Ông Bà già ở. Yêu cầu đường nội bộ, khu an ninh yên tĩnh, giá khoảng 6ty, ko ngập, hướng Đông hoặc Đông Nam., bề ngang tối thiểu 5 m, ưu tiên nhà 2 tấm.
Với yêu cầu như vậy có khả thi ko các Bác? Mua ở đâu thì oki ạ? Bác nào có hàng giới thiệu e nha. E đang cần mua gấp, nhu cầu thật, tiền sẵn sàng.
Cảm ơn các Bác nhiều.

Tập Lái
2/12/15
0
5
2
Bác muốn mua ở ngay hay khu dự án. Nếu ở ngay tầm giá này mặt tiền đường số ok. Đã ib bác!
Em muốn mua ở ngay, tiền đã chuẩn bị sẵn. E cũng đã ib cho Bác thông tin của em. Mong Bác giúp đỡ.

Tập Lái
2/12/15
0
5
2
Q7 mà yên tĩnh thoáng mát k ngập , thấy An Phú Hưng là Ok nhất mà giá hơi cao ~~ còn muốn sống yên tĩnh hưởng tuổi già về NineSouth ở nhà bè . đẹp , an ninh , yen tĩnh , gần sông
Cám ơn Bác. Thế còn khu Tan Quy và Tân Quy Đông thì sao ah? Với số tiền của em có khả thi không ah?

Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
Hơi khó đó bác, cách đây 2 tháng em đi dọc khu đó thấy nhiều lô mà treo giá 65-75/m2 mà đất không. Up nhà lên thì khá chua..

• Like
Reactions: Nguyen Van Duc Long
Tập Lái
2/12/15
0
5
2
Tân kiểng đi bác, giá mềm hơn, phù hợp hơn :)
Cám ơn Bác. Q7 những chổ nào đang bị ngập hoặc có tìềm năng ngập cao để tiết kiệm mất thời gian tìm hiểu vậy Bác? Mong đượcchỉ giáo nha Bác.

Hạng C
13/5/16
541
1.384
93
53
Cám ơn Bác. Q7 những chổ nào đang bị ngập hoặc có tìềm năng ngập cao để tiết kiệm mất thời gian tìm hiểu vậy Bác? Mong đượcchỉ giáo nha Bác.
Quận 7 thì nhiều nơi bị ngập, bác thêm ít tiền mua bên Q3 cao ráo hơn nhiều, em thấy có căn 7 tỷ rưỡi có vẻ hợp với bác ấy.

• Like
Reactions: Nguyen Van Duc Long
Hạng D
26/9/09
1.962
6.033
113
Quận 7 ngập khu gần bên Tân Thuận, Trần Xuân Soạn, lâm văn Bền chưa nâng, và 1 số ít gần đó , còn mé bên gần Lotte , Tân Quy hình như ko hoặc ít nếu triều cường đỉnh, còn ngập mưa to , ah không, mưa khủng thì ko đáng kể (so với những khu lầy lội ngập đến 1 bánh xe hay đến yên xe )
đợt siêu trăng , triều cường đỉnh luôn , Trần Xuân Soạn như sông mà bên đây chẳng thấy nước non gì
p/s : nhà em khu Tân Kiểng

Status
Không mở trả lời sau này.