Hạng B2
9/2/07
147
0
16
Chào các Bác
Em có thằng cháu,nhà muốn cho nó học guita, nhưng chưa tìm được chổ nào cho cháu nó học
Nhà Em ở khu Bàu Cát, nên Bác nào biết nơi nào gần gần khu nhà Em , vui lòng cho Em xin địa chỉ
Cảm ơn các Bác

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
52
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS
trời, em thấy mấy cái ngã tư gần khu bảy hiền hay có người chiều chiều đứng ra phát tờ rơi dạy nhạc, bác dạo dạo thử xem, em toàn vứt sọt rác nên hổng nhớ.

Hạng D
24/11/05
3.337
64
48
www.linhperfume.com
linhperfume.com
theo em bác nên mua tờ báo mua bán, có gia sư tới tận nhà dạy nhạc. Em cũng có 1 thày gia sư cũng lớn tuổi, tuần 3 buổi tới nhà em dạy cho em. Nếu bác cần thì PM em nhé. Em học được 2 tuàn rùi, thấy cũng okie

Hạng C
25/5/07
834
8
18
www.otosaigon.com
Re:Tìm nơi học guita tại Tân Bình

vovinam nói:
trời, em thấy mấy cái ngã tư gần khu bảy hiền hay có người chiều chiều đứng ra phát tờ rơi dạy nhạc, bác dạo dạo thử xem, em toàn vứt sọt rác nên hổng nhớ.
thôi lạy cụ tránh chỗ ấy ra, em mất nó gần 300k xem thử nó dạy thế nào, cuối cùng còn thua em tự tập

Hạng C
19/12/06
734
368
63
Ngôi Sao Ba Cánh

bác nào nhận dạy thanh nhạc , học chơi thôi , ko cần thấy phải quá pro , báo cho em với ạ

Hạng B2
18/4/08
329
12
18
36
www.vhost.vn

girl_luvs_car nói:
bác nào nhận dạy thanh nhạc , học chơi thôi , ko cần thấy phải quá pro , báo cho em với ạ

Uả bác ở bên kia mà sao lại pm cho bác :D

Hạng B2
11/8/08
338
19
28

cô xịa nóng tính nha

Hạng B2
23/6/05
255
103
53
36
Sài Gòn thân yêu
www.otosaigon.com

DB5MAN nói:
Chào các Bác
Em có thằng cháu,nhà muốn cho nó học guita, nhưng chưa tìm được chổ nào cho cháu nó học
Nhà Em ở khu Bàu Cát, nên Bác nào biết nơi nào gần gần khu nhà Em , vui lòng cho Em xin địa chỉ
Cảm ơn các Bác
Bác chạy đến ngã 3 Bàu Cát và Trương CÔng Định wẹo phải đi chừng 50 mét ngó sang trái có 1 lớp nhạc của thầy Nguyễn Tha Hương. Thầy dạy Piano, Organ đặc biệt chuyên ghita modern.