Hạng B1
17/10/10
66
6
8
Em vừa được giao 1 trọng trách là tìm nơi làm lại cái xe Zace GL cho công ty. Phần máy móc & gầm đã ổn, giờ còn sơn, nội thất và đèn, rất mong các bác giúp em nơi nào làm nhanh - uy tín mà giá đừng chát quá ạ.

Em cảm ơn các bác.
ĐT em: 0908 20 3993

Hạng C
28/8/14
530
198
43
35
Em vừa được giao 1 trọng trách là tìm nơi làm lại cái xe Zace GL cho công ty. Phần máy móc & gầm đã ổn, giờ còn sơn, nội thất và đèn, rất mong các bác giúp em nơi nào làm nhanh - uy tín mà giá đừng chát quá ạ.

Em cảm ơn các bác.

Bác ở khu vực nào. Nếu Biên Hoà thì ghé qua mình garage ôtô được phát

Tập Lái
2/12/15
21
5
3
33

Em cảm ơn các bác.
Bác ở khu vực nào . Nếu ở thủ đức thì ghế qua gara minh . TTP auto 486 quốc lộ 13 p Hiệp Bình Phước . Q Thủ Đức tphcm . Bảo đảm giá tốt và chất lượng cho bác .
Nếu cần gì bác cú call : 0902488119 gặp Quang .
Thank bác .

Em cảm ơn các bác.
Bên em cũng có làm đồng - sơn, em gửi bác một vài hình ảnh bên em đã làm phục hồi đồng sơn cho xe này để bác tham khảo thêm nha. thanks bác

Z1 Auto Center Sửa chữa đồng sơn Toyota Zace GL

Tháo các chi tiết bên ngoài xe

Tình trạng xe lúc đầu

Trên thân xe có khá nhiều các vết móp

Tiến hành làm đồng, sửa chữa các viết móp trên thân xe

Lồng vè bị mục một lỗ nhỏ

[url=https://flic.kr/p/YbhveW]

Gỡ tem xe

Làm lại bề mặt thân xe

Tiến hành lên màu cho xe

Hiệu chỉnh sơn và đánh bóng

Lắp lại các chi tiết

Dán lại tem cho xe

Xe sau khi hoàn thiện

[/url]​
https://flic.kr/p/MhGuvA

Tập Lái
18/10/17
9
2
3
33
Bên em cũng có làm đồng - sơn, em gửi bác một vài hình ảnh bên em đã làm phục hồi đồng sơn cho xe này để bác tham khảo thêm nha. thanks bác

Z1 Auto Center Sửa chữa đồng sơn Toyota Zace GL

Tháo các chi tiết bên ngoài xe

Tình trạng xe lúc đầu

Trên thân xe có khá nhiều các vết móp

Tiến hành làm đồng, sửa chữa các viết móp trên thân xe

Lồng vè bị mục một lỗ nhỏ

Gỡ tem xe

Làm lại bề mặt thân xe

Tiến hành lên màu cho xe

Hiệu chỉnh sơn và đánh bóng

Lắp lại các chi tiết

Dán lại tem cho xe

Xe sau khi hoàn thiện

Em muốn sơn lại con matiz 2 màu xanh và ít mọt tại cánh cửa sau bên phụ , bác có thể pm giá cho em khoản bao nhiêu không vậy

• Like
Reactions: Z1 Auto Center