Hạng F
2/3/14
12.226
127.962
113
Anh nào làm hoặc quen một vài thợ mộc nào cẩn thận giới thiệu mềnh

Mịa, ba bốn chỗ mộc chỗ nào thợ cũng ẩu làm cho xong. Không có gì khó, chỉ cần thợ cẩn thận, mối ghép thẳng hàng, vuông góc, có khe thì đều nhau trên dưới, không xiên. Thế thôi mà khó quá.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
8/10/14
2.172
31.428
113
Trả công 1 triệu ngày hok mà đòi hỏi cho lắm

Hạng B1
19/12/18
95
528
83
41
Anh nào làm hoặc quen một hai thợ mộc nào cẩn thận giới thiệu mềnh

Mịa, ba bốn chỗ mộc chỗ nào thợ cũng ẩu làm cho xong. Không có gì khó, chỉ cần thợ cẩn thận, mối ghép thẳng hàng, vuông góc, có khe thì đều nhau trên dưới, không xiên. Thế thôi mà khó quá.
Lương nhiu bác. Nhận học việc hem.
Em kím thêm xài tết. Tết này vã quá bác jon ơi :(

Hạng D
22/6/10
1.609
31.374
113
Azyber công 100 mẽo ngày nha

Ảnh còn nợ em mấy ngày công, nhưng mà công ghép lan. Ko biết được chuyển đổi ngang qua hay không nữa .

Lương nhiu bác. Nhận học việc hem.
Em kím thêm xài tết. Tết này vã quá bác jon ơi :(

Anh đi chửi đầu làng cuối xóm, nhớ có lần anh chửi luôn anh Yoni...

Hạng B1
19/12/18
95
528
83
41
Ảnh còn nợ em mấy ngày công, nhưng mà công ghép lan. Ko biết được chuyển đổi ngang qua hay không nữa .

Anh đi chửi đầu làng cuối xóm, nhớ có lần anh chửi luôn anh Yoni...
Đao kiếm vô tình anh ạ, riêng nick này cyar anh Jonni em chưa bao giờ chởi bậy quá lố. Vì trong trí nhớ siêu việt của em. Hình như anh Jonni ko có chửi em hay đá đỉu. Còn nick khác của ảnh em hem bít. Mà đã hem bít thì ko trách được nhoen. Ai bỉu xài chi mấy nick à :D

Hạng F
2/3/14
12.226
127.962
113
Đao kiếm vô tình anh ạ, riêng nick này cyar anh Jonni em chưa bao giờ chởi bậy quá lố. Vì trong trí nhớ siêu việt của em. Hình như anh Jonni ko có chửi em hay đá đỉu. Còn nick khác của ảnh em hem bít. Mà đã hem bít thì ko trách được nhoen. Ai bỉu xài chi mấy nick à :D
Anh chỉ có 01 nick này thôi. Anh không nhớ chú có chửi anh lúc nào cả