Thảo Luận Chung Tìm việc làm lái xe part time

Tập Lái
19/9/16
31
14
8
28
Chào các bác!
Lần đầu tiên em đăng bài nên có sai sót gì admin nhắc nhở e ạ!

Chuyện là em đang là SV, cũng có được tí thời gian rãnh và cũng có bằng B2 nhưng bỏ không thì phí quá.

Nên em định tìm việc lái xe ngoài giờ, e thì chỉ mới có bằng lái được tầm 5 tháng thôi, nhưng vì từ nhỏ đam mê lái xe nên khi chưa có bằng e cũng có lái nhiều và e lái rất tự tin, từng cầm xe 7c đi Cổ Thạch-Phan Thiết, Vũng Tàu, Cần Thơ,.... e tự tin là có thể lái vững hơn 1 số người có bằng 2-3 năm nhưng ít lái ạ và lái rất kỹ ạ (vì quan niệm xe là tài sản của người khác, nếu hư thì không có tiền đền :) )

Nên e mạn phép đăng lên để hỏi những a/c nào có xe nhà nhưng lâu lâu muốn đi du lịch nhưng ngại lái xa hoặc các a/c nào cho thuê xe nhưng kẹt tài hoặc có công ty nào chuyên giới thiệu tài xế part time thì có thể cho thằng e làm thêm để kím thu nhập trang trải việc học và thỏa mãn đam mê lái xe ạ!

Em xin cảm ơn nhiều ạ!

BTH confirmed
Hạng B2
28/5/10
220
154
43
Bác tải app "vikky" về máy và search nhé.

Tập Lái
19/9/16
31
14
8
28
Dạ, đúng như bác @decalink nói ạ, uber/grab có xe nhà thì chạy còn khỏe chứ thuê xe chạy cấm đầu luôn đó mấy bác ơi, e thì đang định tìm việc thời vụ kiểu như ai lâu lâu cần tài thì e đi thôi ạ :)

• Like
Reactions: tonyha
Chào các bác!
Lần đầu tiên em đăng bài nên có sai sót gì admin nhắc nhở e ạ!

Chuyện là em đang là SV, cũng có được tí thời gian rãnh và cũng có bằng B2 nhưng bỏ không thì phí quá.

Nên em định tìm việc lái xe ngoài giờ, e thì chỉ mới có bằng lái được tầm 5 tháng thôi, nhưng vì từ nhỏ đam mê lái xe nên khi chưa có bằng e cũng có lái nhiều và e lái rất tự tin, từng cầm xe 7c đi Cổ Thạch-Phan Thiết, Vũng Tàu, Cần Thơ,.... e tự tin là có thể lái vững hơn 1 số người có bằng 2-3 năm nhưng ít lái ạ và lái rất kỹ ạ (vì quan niệm xe là tài sản của người khác, nếu hư thì không có tiền đền :) )

Nên e mạn phép đăng lên để hỏi những a/c nào có xe nhà nhưng lâu lâu muốn đi du lịch nhưng ngại lái xa hoặc các a/c nào cho thuê xe nhưng kẹt tài hoặc có công ty nào chuyên giới thiệu tài xế part time thì có thể cho thằng e làm thêm để kím thu nhập trang trải việc học và thỏa mãn đam mê lái xe ạ!

Em xin cảm ơn nhiều ạ!
Chào bác.

Hiện tại bên Cty GREEN WORLD Car Rental đang cần Tuyển Lái xe B2 phục vụ Khách Nước ngoài.

Bác chủ thớt có thể gửi hồ sơ số 252 Nguyễn Văn Hưởng - P. Thảo Điền - Q.2

Hạng C
12/4/13
832
11.170
93
Cái nì có lý nè, em cũng có khá nhiều thời gian rảnh

Chỉnh sửa cuối: