Em đã nhận được, nhưng em thấy chỉ dán kính 4 cửa và kính lái vậy còn kính hậu sau thì sao bác
Chào Bác
Giá em ib là full xe gồm kính lái, kính sườn trước +sườn sau và kính lưng. (ko bao gồm sunroof)
Thường dán phim cách nhiệt 1 gói phim có 3 mã:
[xtable=skin1|530x@]
{tbody}
{tr}
{td=center|106x@}Gói Phim{/td}
{td=center|106x@}Kính Lái{/td}
{td=center|106x@}Sườn Trước{/td}
{td=center|106x@}Sườn Sau{/td}
{td=center|106x@}Kính Lưng{/td}
{/tr}
{tr}
{td=center}cao cấp{/td}
{td=center}CM75{/td}
{td=center}CS35{/td}
{td=center}CS20{/td}
{td=center}CS20{/td}
{/tr}
{tr}
{td=center}siêu cấp{/td}
{td=center}CR70{/td}
{td=center}BC40{/td}
{td=center}BC20{/td}
{td=center}BC20{/td}
{/tr}
{/tbody}
[/xtable]
Ví dụ chi tiết gói phim cao cấp:
  • Kính lái: dòng phim CM (ceramic) có độ xuyên sáng 75%.
  • Kính sườn trước: dòng phim CS (color stable), độ xuyên sáng 40%, đảm bảo tầm nhìn gương chiếu hậu, đặc biệt lúc trời mưa, trời tối (ko phải khoét lỗ gương chiếu hậu)
  • Kính sườn sau và kính lưng: thường dán chung 1 mã phim, cùng dòng phim CS với kính sườn trước nhưng độ xuyên sáng thấp hơn ~20% (tối hơn), đảm bảo riêng tư (bên ngoài nhìn vào ko thấy bên trong).
Tks Bác chủ

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
20/2/13
43
13
8
Bác cho em xin lại số đt và địa chỉ. Mai 15h em ghé bác để dán

Tập Lái
20/2/13
43
13
8
Tks Bác
ps: hôm nào rỗi, Bác alo ghé em xử lý mấy vết ố kính. Chắc khoảng 1-2h[/Q
Đã hoàn thành gói cao cấp tại chỗ bác chủ. Hài lòng. Bữa nào em quay lại để xử lý vết ố nha bác

KHÁC BIỆT CỦA PHIM CÁCH NHIỆT 3M:
  • Sở hữu bằng sáng chế về phim cách nhiệt từ năm 1966.
  • Là công ty sản xuất phim cách nhiệt duy nhất sử dụng keo của riêng mình (ko phải OEM).
  • Nổi tiếng trong lĩnh vực giấy nhám...nên cũng là chuyên gia trong sản xuất lớp bảo vệ, chống trầy xước phim cách nhiệt...

Chỉnh sửa cuối:
Dán Phim 3M Chính hãng - Gói Cao Cấp : Ford Ranger:

Tùy nhu cầu sử dụng, các Bác có thể lựa chọn gói phim phù hợp tương ứng với khả năng cách nhiệt, cản tia UV; một số mã phim cao cấp không cản sóng điện từ, tín hiệu GPS...​
Phim Cách Nhiệt 3M chính hãng luôn được đánh giá cao về màu phim: màu đen rất đẹp, ấn tượng...Bên ngoài không nhìn thấy bên trong nhưng vẫn đảm bảo ngồi trong nhìn ra vẫn sáng rõ.​
Tks Bác chủ