Chương trình khuyến mãi TẶNG BỘ CAR CARE DIY 3M_500K được các Bác ủng hộ nhiệt tình. Bên em quyết định sẽ tiếp tục áp dụng chương trình này trong Tháng 04/2017.​
Đặc biệt áp dụng cho:
  • Tất cả các gói phim
  • Tất cả khách hàng dán nguyên xe hay chỉ dán kính lẻ.
  • Tât cả khách hàng dán tại showroom hay dán tại nhà.
Luôn có giá tốt nhất cho các Bác OS quan tâm phim 3M chính hãng.

Phim cách nhiệt 3M_Gói siêu cấp cho YARIS 2017:
Mã phim CR70 dành cho kính lái cách nhiệt ấn tượng với chỉ số cản tia hồng ngoại 97%, Top thị trường hiện nay.​
Mã phim BC cho kính sườn và kính lưng với khả năng cách nhiệt vượt trội. Đặc biệt với độ phản gương cao đảm bảo bên ngoài không nhìn thấy bên trong dù ở khoảng cách gần.​

Tks Bác chủ.
Bên em luôn có giá tốt với các Bác OS, các Bác quan tâm phim cách nhiệt 3M chính hãng xin tham khảo thêm TẠI ĐÂY

Phim 3M chính hãng cho FORD FOCUS:
Phim cho kính lái CR70, cản tia hồng ngoại đến 97%, TOP thị trường. Kính sườn và kính lưng CS35/CS20 đảm bảo bên ngoài không nhìn thấy bên trong, bên trong nhìn ra sáng rõ, ko có cảm giác ngộp.​

Tks Bác chủ​
Luôn có giá tốt với các Bác OS_ CTKM T4/2017=>LINK
Hotline 0919.883.705

PKH
Hạng B1
4/6/11
70
4
8
E vừa dán gói siêu cấp cho yaris trắng!
Nhận xét về độ hài lòng dịch vụ tốt.
Về việc kính sườn trước của e ,lúc bác tư vấn cho e hok rõ lắm , và khi lên xe màu sắc có khác ( màu tráng gương, và đen nhạt. Lúc tư vấn là màu đen đậm và màu đen nhạt tí xíu)
về mỹ quan thì e hok hài lòng về màu sắc , vậy bên bác có hỗ trợ cách nào tốt nhất để e thay mã phim ( BC20) để đồng bộ màu sắc trc sau của xe e. Vì mới dán mà lột bỏ để thay mới thì hơi khó chấp nhận!
Chỉ vấn đề màu sắc thôi ! Còn tất cả : thợ dán tốt, cách phục vụ tốt, vị trí tốt, sản phẩm chính hãng hiệu quả cảm nhận ngay!
chào bác!

Hôm trc Bác có gọi nói thay phim BC40 của kính sườn trc bằng BC20 (cùng màu với kính sườn sau và kính lưng). Em chỉ ngại nếu dán BC20 cho kính sườn trc thì hơi tối, khó nhìn kính chiếu hậu khi chiều tối hoặc trời mưa.​
Nếu vấn đề em tư vấn thế nào để Bác hiểu nhầm thì em sorry Bác. Tiện đường Bác cứ ghé em, dán lại cũng nhanh khoảng 15-20p, ko chi phí gì Bác nhé.​
Tiện đây em chi tiết chút về các mã phim cho từng vị trí kính, có thể có Bác nào ngang qua thì cũng tiện tham khảo:​
1 Gói phim thường có 3 mã phim:​
  1. Kính lái: trong suốt, có độ xuyên sáng trên dưới 70% là chuẩn, đảm bảo tầm nhìn tốt.
  2. Kính sườn trc: độ xuyên sáng khoảng 30-40%. Nếu tối quá khó nhìn kính chiếu hậu, đặc biệt lúc trời mưa và chiều tối (nhiều trhợp phải khoét lỗ nhìn rất xấu_phim giá rẻ/ taxi)
  3. Kính sườn sau và kính lưng: màu tối khoảng 15-20%. Đảm bảo tính riêng tư, bên ngoài ko nhìn thấy rõ bên trong. Nếu lạm dụng, dán màu tối hơn nữa (độ xuyên sáng 5-10%, đồng nghĩa là màu đen kịt) dễ gây cảm giác ngộp khi ngồi bên trong.
Lưu ý là mã phim kính sườn trc và sườn sau/kính lưng phải cùng 1 mã phim, chỉ khác độ xuyên sáng. (vd: BC40/BC20: cùng mã phim BC_Black Crom_tráng gương, độ xuyên sáng 40% hay 20%). Nếu 2 vị trí này vừa khác mã phim đồng thời khác độ xuyên sáng (độ đậm nhạt)=> nhìn xấu, vừa lệch tông vừa lệch màu nền.​
Quay lại TH của Bác chủ. Hiện xe mình đang dán theo chuẩn: Kính lái CR70-Sườn Trc BC40- Sườn sau và kính lưng BC20. Hay Bác chủ cứ chạy thời gian, trải nghiệm chạy đêm/ trời mưa, tầm quan sát kính chiếu hậu ntn, thử xem nếu kính tối hơn chút có ok ko rồi hẳn quyết định.​
Bên em đến nay chưa có xe nào dán màu tối cho kính sườn trc. Ngc lại có 1 Bác Captiva (ko cận_trung niên, chưa phải lão niên) sau khi gặp trời mưa trên CT Long Thành, ghé em lột bỏ phim cũ màu nhạt của cặp sườn trc, dán lại phim trong suốt (dành cho kính lái) cho khỏi rát tay... Dù em cảnh báo có thể cách nhiệt ko bằng phim cũ hoặc có thể bị chói khi xe sau pha đèn vào kính chiếu hậu. Đại loại Bác captiva này theo nguyên tắc lắp option: an toàn => thẩm mỹ.​
Hai VC Bác chủ cũng rất thân thiện, zui zẻ. Có gì Bác cứ alo em.​
Tks Bác chủ​

Chỉnh sửa cuối: