Tập Lái
28/11/22
21
18
3
25
làm secondhome đi các bác, thấy giờ các Second home ở biển nhiều , chứ ít thấy secondhome ở Tây Nguyên
Thời buổi bây giờ em thấy dân họ làm ăn ở phố, xong dành ra ít thời gian để lên vùng cao nguyên đi du lịch tận hưởng không khí trong lành.Ý tưởng của bác hay!

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng B2
13/8/13
184
194
43
Thời buổi bây giờ em thấy dân họ làm ăn ở phố, xong dành ra ít thời gian để lên vùng cao nguyên đi du lịch tận hưởng không khí trong lành.Ý tưởng của bác hay!
Những người còn Tây Nguyên đi lập nghiệp Sàn Gòn vẫn mong muốn có 1 căn ở đây mà, làm seconhome, nhà vườn làm hợp lý

Tập Lái
28/11/22
21
18
3
25
Xời ơi Đà Lạt Măng Đen còn bị flop, giá sập hầm sập sàn đầy ra mà có thanh khoản đâu nữa là Buôn Hồ. Xin can secondhome
Dạ những địa điểm anh nói đó là địa điểm du lịch. Việc bị thổi giá ở đó là điều hiển nhiên mà.

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng C
25/10/16
983
3.423
93
Gia Định Thành
Em không phải gốc ở đây.
Anh có thể cho em biết được không?
Đợt 1 là khi xây dựng bệnh viện vùng, mở rộng các tuyến đường kết nối với nó và các đội lái về bơm dự án Vin, Flc ( 2018 - 2019 )

Đợt 2 là phong trào homestay, view suối, view hồ lên ngôi rồi đội lái bơm cao tốc, bơm sân bay quốc tế, bơm bệnh viện TW cmj đấy ( 2021-2022 )

Giá ảo toàn Tỉnh và cũng đưa nhiều chiến sĩ lên đọt cây ngồi hóng gió lạnh buốt giá :D