Tập Lái
28/11/22
21
18
3
25
Đợt 1 là khi xây dựng bệnh viện vùng, mở rộng các tuyến đường kết nối với nó và các đội lái về bơm dự án Vin, Flc ( 2018 - 2019 )

Đợt 2 là phong trào homestay, view suối, view hồ lên ngôi rồi đội lái bơm cao tốc, bơm sân bay quốc tế, bơm bệnh viện TW cmj đấy ( 2021-2022 )

Giá ảo toàn Tỉnh và cũng đưa nhiều chiến sĩ lên đọt cây ngồi hóng gió lạnh buốt giá :D
Cảm ơn anh nha!

• Like
Reactions: Young Farmers
Hạng B1
5/7/16
61
36
18
39
Đợt 1 là khi xây dựng bệnh viện vùng, mở rộng các tuyến đường kết nối với nó và các đội lái về bơm dự án Vin, Flc ( 2018 - 2019 )

Đợt 2 là phong trào homestay, view suối, view hồ lên ngôi rồi đội lái bơm cao tốc, bơm sân bay quốc tế, bơm bệnh viện TW cmj đấy ( 2021-2022 )

Giá ảo toàn Tỉnh và cũng đưa nhiều chiến sĩ lên đọt cây ngồi hóng gió lạnh buốt giá :D
Tình hình trên đó sao rồi bro?mấy dự án của Trung Nguyên và Eco bán tốt chứ?đất sào ven thành phố có thổ cư khoảng bao nhiêu 1 sào vậy bro?

Tập Lái
28/11/22
21
18
3
25
Bên dự án Trung Nguyên Và Eco hàng bán vẫn đều đều bác ạ.
Bên Eco thì hầu như shophouse đã hết chỉ còn lại 1 ngăn mặt đường Nguyễn Chí Thanh.
Còn về đất xào đất rẫy thì tính thanh khoản vẫn còn tốt.

• Like
Reactions: nguyentamac
Hạng C
25/10/16
983
3.423
93
Gia Định Thành
Tình hình trên đó sao rồi bro?mấy dự án của Trung Nguyên và Eco bán tốt chứ?đất sào ven thành phố có thổ cư khoảng bao nhiêu 1 sào vậy bro?
Cả năm nay giá ảo quá nên em không theo dõi nữa anh ơi, nên ko rành giá thị trường bây giờ.

Đợt rồi bơm thổi tới tận miệt vùng sâu vùng xa của toàn tỉnh Daklak, trong rẩy nhà mình ở Krongpak, view đập nước nó thổi lên tới 1 tỷ/ sào :D

Tập Lái
28/11/22
21
18
3
25
Cả năm nay giá ảo quá nên em không theo dõi nữa anh ơi, nên ko rành giá thị trường bây giờ.

Đợt rồi bơm thổi tới tận miệt vùng sâu vùng xa của toàn tỉnh Daklak, trong rẩy nhà mình ở Krongpak, view đập nước nó thổi lên tới 1 tỷ/ sào :D
Em thấy bên Trung Nguyên hiện tại đang bán căn nhà ở Tesla đợt khách mua 9,5 tỷ 2 năm sau lên 14 tỷ :). Tăng khiếp sợ!

Hạng B2
10/7/19
339
325
64
33

em dân krongpak đây ạ, thổi giá mà dân ở đó ko có tiền mua luôn
ai có bán hết thì giờ lại hết đất canh tác cũng lại chả biết làm gì ra tiền :D

Hạng D
10/7/10
1.239
1.632
113
Dạ những địa điểm anh nói đó là địa điểm du lịch. Việc bị thổi giá ở đó là điều hiển nhiên mà.
Địa điểm du lịch còn cho thuê kiếm xèng đi chợ, dụ người ta mua ba cái đất chó ăn đá gà ăn sỏi không biết làm gì để khai thác tiền, góp phần gây bong bóng giá đất, làm người nông dân mất ruộng nương là có lỗi với đồng bào dân tộc

Hạng D
10/7/10
1.239
1.632
113
em dân krongpak đây ạ, thổi giá mà dân ở đó ko có tiền mua luôn
ai có bán hết thì giờ lại hết đất canh tác cũng lại chả biết làm gì ra tiền :D
Đất Cư Sê giờ có thanh khoản không bác, hỏi vậy chứ em nghĩ là khó

• Like
Reactions: phanhaodxntb98