Hạng B2
30/4/15
419
498
63
Tình hình đi Đà Lạt hiện tại?

Em ở Sài Gòn, định cuối tuần này đi Đà Lạt. Có trở ngại gì khi đi qua địa phận Đồng Nai hay Lâm Đồng ko các bác? Em đi xe cá nhân gia đình.

Lâm Đồng nằm trong nhóm các tỉnh thành có nguy cơ thấp nên ko biết hàng quán đã mở cửa lại hết chưa?

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
  • Haha
Reactions: daithang
Tập Lái
30/6/18
49
67
18
Bác đi chơi hay đi công việc cấp thiết? Nếu đi công việc thì cứ đi bình thường, còn đi chơi thì nên có ý thức bỏ đi vì lúc này Chính phủ khuyên người dân nên hoãn hoạt động vui chơi giải trí để góp phần chống dịch trên cả nước dù một số tỉnh hết cách ly xã hội.

Hạng B2
7/1/16
423
1.302
93
Em ở Sài Gòn, định cuối tuần này đi Đà Lạt. Có trở ngại gì khi đi qua địa phận Đồng Nai hay Lâm Đồng ko các bác? Em đi xe cá nhân gia đình.

Lâm Đồng nằm trong nhóm các tỉnh thành có nguy cơ thấp nên ko biết hàng quán đã mở cửa lại hết chưa?
Đi bình thường bác, có chốt kiểm dịch, đo thân nhiệt, OK thì đi thôi!

Hạng D
14/8/11
4.167
87.957
113
Bác đi chơi hay đi công việc cấp thiết? Nếu đi công việc thì cứ đi bình thường, còn đi chơi thì nên có ý thức bỏ đi vì lúc này Chính phủ khuyên người dân nên hoãn hoạt động vui chơi giải trí để góp phần chống dịch trên cả nước dù một số tỉnh hết cách ly xã hội.
Đi làm việc thì nên, đi chơi thì hoản lại nha Bác. Ráng đợi hết ngày 22/4 xem sao, em có nhà VT tính về mà đang lưỡng lự đây?
Mình cũng mấy lần cuồng chân tính phóng về Bảo Lộc chơi nhưng phần vì muốn tuân thủ chỉ thị của chính phủ cách ly xã hội,hạn chế đi lại giữ an toàn chung. Phần vì cũng không chắc mình có chắc chắn không mang dịch về cho người thân , bạn bè và đồng bào ở nơi mình đến nên quyết định..... thôi ở nhà !! :)

Tập Lái
17/4/20
3
0
0
24
Trà Vinh
Các anh, chị có lưu ý gì về quốc lộ 20 đoạn hết cao tốc HCM-LT-DG lên Bảo Lộc không ạ, vì mai em cũng đi, mà em lái mới nữa

Hạng B2
27/1/14
490
3.232
123
Nếu có nhà hoặc ng quen thì ok, chứ kg có ks nào mở cửa đâu a.

• Like
Reactions: HeroMC