Tập Lái
12/12/10
19
0
1
...e thấy trên OS a e độ đèn đẹp we..mê we..mà e ở Đà Nẵng k bít chỗ nào làm đc như thía...chỉ thấy lắp bi xenon zào thui à...các bác có ý kiến j đóng góp giúp e zới...nhìn mà chảy zãi oài......:(:(:(

Tập Lái
8/6/05
42
0
6
conheo27 nói:
...e thấy trên OS a e độ đèn đẹp we..mê we..mà e ở Đà Nẵng k bít chỗ nào làm đc như thía...chỉ thấy lắp bi xenon zào thui à...các bác có ý kiến j đóng góp giúp e zới...nhìn mà chảy zãi oài......:(:(:(
Cái này chắc bạn nhầm, theo tôi dân độ amateur chỉ lắp bóng xenon vào chứ không phải lắp bi. Bạn ở Đà Nẵng thì nếu có người quen trong SG thì gửi đèn vào. Lúc khactrung làm xong sẽ gửi ra ngoài đó ráp lại. Thời gian chuyển ra chuyển vào cũng không tốn lắm đâu, chỉ tốn lúa mà thôi hihihi.

Tập Lái
8/6/05
42
0
6
superboy1201 nói:
Chú Trung ơi! Vào có khách

Superboy có phải là con anh Lễ không nhĩ. Nếu đúng thì hỏi anh Lễ sẽ biết chú Vinh (vì trước đây khi anh Lễ chưa chuyễn công tác qua Dầu khí có làm chung phòng với chú)

Tập Lái
12/12/10
19
0
1
cũng k phải dân độ amateur muk có bi mà k cóa mí cái ria ria như bác trung nhìn nóa hẻm đc ngầu choa lém.....bác trung nói cách thức chuyển zào zới tốn tầm bi nhiu lúa xem e có chống nổi k nữa...hêh...à bác có mẫu picanto 2007 nào hok choa e chiêm ngưỡng chút choa đỡ thèm......hjhj:D:D:D

Hạng D
30/3/10
1.502
66
48
TPHCM
quocvinhcm nói:
superboy1201 nói:
Chú Trung ơi! Vào có khách

Superboy có phải là con anh Lễ không nhĩ. Nếu đúng thì hỏi anh Lễ sẽ biết chú Vinh (vì trước đây khi anh Lễ chưa chuyễn công tác qua Dầu khí có làm chung phòng với chú)
Dạ đúng ạ! Lúc trước ba cháu làm bên phòng kinh doanh. Cháu biết chiếc Jolie của chú mà. Chú mới làm đèn chỗ chú Trung phải hông?:D

Hạng D
13/12/09
2.387
2
38
Sao bác không gửi vào cho bác Khắc Trung, bác ấy làm xong rồi gửi ra lại cho bác gắn vào.

Tập Lái
12/12/10
19
0
1
e đang hỏi bác khactrung mà k thấy tín hiệu j từ bác í hết chơn...k thấy bác zô topic này...cho em tham khảo 1 chút zìa hình ảnh zới gạo lúa để mà chuẩn bị chứ..:):):)