Tập Lái
21/3/19
29
6
6
Cứ từ từ triển khai, nói chung là tích cực và bền vững thì tốt hơn là bong bóng
Bác seavilla xem hộ e miếng đất này sao rồi. Dự án 88ha còn triển khai không? Giá giờ được bao nhiêu bác
Chưa anh ạ, em mua tách thửa mà giờ chưa ra sổ, hồ sơ nộp từ 5/2018
Donasea Villa 8 nằm trong ranh FLC đã được phê duyệt, chờ công bố

Giá các khu phân lô Ba Trại đang chào ra khoảng 500 triệu/108m2 hoặc 1.5 tỷ/500m2
Bác seavilla kiểm tra hộ e mảnh này mới. Có dính quy hoạch gì không? Giá giờ bao nhiêu?
Tình hình bất động sản Phú Quốc (new)
Tình hình bất động sản Phú Quốc (new)

Hạng D
30/7/13
1.455
17.175
113
Phú Quốc
Bác seavilla xem hộ e miếng đất này sao rồi. Dự án 88ha còn triển khai không? Giá giờ được bao nhiêu bác

Bác seavilla kiểm tra hộ e mảnh này mới. Có dính quy hoạch gì không? Giá giờ bao nhiêu?View attachment 1991575View attachment 1991576

88ha không được sự đồng thuận của các hộ dân nhưng nó vẫn đang âm thầm đi mua gom đất, đợt rồi mưa lớn vị trí này ngập nặng, chào giá khoảng 7 - 8 triệu/m2 nhưng thời điểm này khó bán, bán thì chỉ bán cho dân đất liền không biết.

• Like
Reactions: dejavu and bongsinh
Tập Lái
5/11/18
45
37
21
32
Donasea Villa 8 nằm trong ranh FLC đã được phê duyệt, chờ công bố

Giá các khu phân lô Ba Trại đang chào ra khoảng 500 triệu/108m2 hoặc 1.5 tỷ/500m2
hic lúc nhà mua 2tỷ /500m2, giờ ko biết sao

Hạng C
20/10/17
702
956
103
Uống thuốc cho tỉnh ngủ đi em trai , mấy cu đất nền trên đây làm gì có tiền mua đất phú quốc mà ảo tưởng mình được chào mời

Cụ này chuẩn nè mỗi lần vào forum nhìn 2 ông kẹ này bơm hạ long PQ đến chịu. 1 thằng là du lịch 1 mùa và gần trung quốc nên nhập cảnh chứ chả thu đc nhiu. Còn ông PQ thì chịu thà đầu tư nha trang đà nẵng còn hơn. Bí lắm thì quất mũi né còn thấy tiềm năng tăng giá.

Hạng C
20/10/17
702
956
103
Anh nói cho mấy em nghe nè , phú quốc từng ngập trong cơn bão linda rồi , lần này mưa cả tuần nên ngập chẳng có gì lạ cả . Mấy tỉnh ven biển ngập là chuyện thường , mấy em não ngắn quá , anh chỉ nè , mấy em search nha trang ngập , đà nẵng , hội an ngập rồi nói chuyện tiếp

Hạng C
20/10/17
702
956
103
Đúng là não ngắn , Phuket từng bị sóng thần chết rất nhiều ngừoi tàn phả nhà cửa, nhưng phú quốc tuyệt đối không vì nằm trong vịnh thailand , vài chục năm mới có 1 cơn bão nhưng cũng chỉ gâp ngụt lụt , điều kiện tự nhiên ăn đứt phuket

Có thể sẽ như 1 trận sóng thần đánh vào PQ. Mọi thư sẽ trở về nguyên sơ, đẹp như thuở PQ ban đầu.

Hạng C
23/10/13
503
695
113
Đúng là não ngắn , Phuket từng bị sóng thần chết rất nhiều ngừoi tàn phả nhà cửa, nhưng phú quốc tuyệt đối không vì nằm trong vịnh thailand , vài chục năm mới có 1 cơn bão nhưng cũng chỉ gâp ngụt lụt , điều kiện tự nhiên ăn đứt phuket
Cái chú này giàu có bao nhiêu mà phách lối vậy nhỉ?
Đây là diễn đàn ai họ không biết k rành thì góp ý cho họ, sao phải dùng ngôn ngữ khó nge chỉ trích vậy, chú có học có hiểu thì chú càng phải cư xử cho đúng mực chứ