Tập Lái
31/8/19
14
7
3
31
Mấy bác hiểu sâu về pq ở trên cho em ý kiến. Hiện tại nếu với 2 tỉ mua một nền sổ đỏ thổ cư, đường >5m, khả năng x3 trong 5 năm tới có khả thi ko ạ ? (đây là tiêu chuẩn mua bán của e)
P/s. Em hỏi chân thành để tìm hướng kinh doanh đất.
nếu không có 1 cú hích nào từ nhà nước hoặc quốc tế thì ko khả thi cụ nhé. còn chuyện có lên TP, hoặc đặc khu hay ko, hay có đào được kênh kara ko thì mình không thể biết được đâu :(
còn các trường hợp lên thành phố hoặc đặc khu hoặc trở thành cảng biển thế giới thay thế singapore thì hoàn toàn khả thi nhé cụ

• Like
Reactions: giangtechn
Hạng C
20/10/17
702
956
103
Tp thì chắc chắn rồi , có thể sẽ có những ưu đãi hết mức , lên đặc khu phú quốc cũng chỉ xác định mũi nhọn là du lịch , y tế . Hơn nữa đứng sau là Vin , sun , savico , flc toàn những thằng có thể vận động được chính sách , ai tin thì đặt tiền , không tin thì next

nếu không có 1 cú hích nào từ nhà nước hoặc quốc tế thì ko khả thi cụ nhé. còn chuyện có lên TP, hoặc đặc khu hay ko, hay có đào được kênh kara ko thì mình không thể biết được đâu :(
còn các trường hợp lên thành phố hoặc đặc khu hoặc trở thành cảng biển thế giới thay thế singapore thì hoàn toàn khả thi nhé cụ

8/3/19
1.172
1.041
206
Kênh Ka Ra dc đào ở đâu vậy bác. Có gần Rạch Giá ko vẫy. Ai đào mà lâu quá hén.

Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
Kênh Ka Ra dc đào ở đâu vậy bác. Có gần Rạch Giá ko vẫy. Ai đào mà lâu quá hén.
theo ngu ý của Ba xe ôm tui thì q/d có xây con kênh này không và ai được vào xây không phải mỗi Xiêm La được quyền quyết. Mỹ phải bật đèn xanh thì may ra. Tầm thế giới rồi. nên mấy bạn môi giới có thổi ống đu đủ cũng liệu liệu chút.

8/3/19
1.172
1.041
206
theo ngu ý của Ba xe ôm tui thì q/d có xây con kênh này không và ai được vào xây không phải mỗi Xiêm La được quyền quyết. Mỹ phải bật đèn xanh thì may ra. Tầm thế giới rồi. nên mấy bạn môi giới có thổi ống đu đủ cũng liệu liệu chút.
Mà có đào dc (từ thiên niên kỷ nữa tính tới.Rồi thì phải chia 2 đất nước nước người ta ra dễ gì dân nào mà chịu) thì Cái Mép hưởng hết. PQ hưởng dc cái qq gì mà nói, Đúng ko anh.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Dragon Eye
Hạng D
30/7/13
1.455
17.175
113
Phú Quốc
Cái kênh Kra vớ vẩn đó chả đào đâu, khỏi nhắc tới đỡ loãng topic nhé mấy anh bên trên.

Tin này chính xác nhé anh, đoạn mặt biển Trần Phú đang bị xâm thực, năm nay thiên nhiên hơi dị
Anh em Phú Quốc xác nhận tin nầy ? Tình hình thế nào?

• Like
Reactions: dejavu
8/3/19
1.172
1.041
206
Anh em Phú Quốc xác nhận tin nầy ? Tình hình thế nào?
Cửa Đại, Tiến Đức, Tiến Thành dân ở đông đen sóng nó đánh cho rớt nhà xuống biển bao năm nay mà cũng ko có cách chi, với lái ko ai thèm làm cái gì thì PQ nhiêu đó mà la cái gì, cứ từ từ đánh sóng vô nữa cũng chẳng mần răng hết, ở đó mà gào với phản ánh. Rứa hỉ.

• Like
Reactions: dejavu