Tập Lái
1/6/19
7
4
1
41
chuyện đó là lộc lá từng người. tôi ko rỗi hơi làm chuyện đó anh ạ. lưu ý thế thôi. đừng cố bu vào cái người khác đã ăn rồi mửa ra mình vào hốt tiếp làm gì .
Dĩ vãng đẹp chỉ để kể chuyện truyền kỳ cho con cháu nghe chơi thôi
Anh không rỗi hay a không biết vậy a.
Anh nói ko rỗi nhưng tui thấy a cũng chăm com trong thớt này lắm, mặc dù nội dung của a chỉ có 1 kiểu.
Anh bảo không thiếu chổ đầu tư ngon hơn thì anh có thể kể ra 1 2 chổ tham khảo được không??
Tình hình chung bây chừ ở đâu cũng vậy thôi, nhưng dân mình còn nhiều xèng lắm. Đơn cử như vụ sốt ảo ở bình ba vừa rồi. Quan trọng là tương lai khu vực đó có cú hích j không thôi.

Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
Anh không rỗi hay a không biết vậy a.
Anh nói ko rỗi nhưng tui thấy a cũng chăm com trong thớt này lắm, mặc dù nội dung của a chỉ có 1 kiểu.
Anh bảo không thiếu chổ đầu tư ngon hơn thì anh có thể kể ra 1 2 chổ tham khảo được không??
Tình hình chung bây chừ ở đâu cũng vậy thôi, nhưng dân mình còn nhiều xèng lắm. Đơn cử như vụ sốt ảo ở bình ba vừa rồi. Quan trọng là tương lai khu vực đó có cú hích j không thôi.
Vâng. Tôi xe ôm biết gì đâu. Đang ăn tô mì ghõ nghe anh còm mém rớt miếng Thịt xuống đất

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
1/6/19
7
4
1
41
Vâng. Tôi xe ôm biết gì đâu. Đang ăn tô mì ghõ nghe anh còm mém rớt miếng Thịt xuống đất
Hehe hôm nay đang vui nên chọc ngoáy chút chơi. Bán được lô đất ôm từ tháng 5 năm ngoái mà mừng quá, mặc dù lỗ sấp mặt. Lại quay về kiếp làm thuê, không bon chen đất cát nữa.

Hạng C
11/10/17
915
9.047
93
Sao sad anh Gaconhung ? Anh short hả :eek:
dạ ko anh , e hồi xưa cung thức đêm nhiều 3_4 năm, may mắn đến nên vượt qua đc, mấy cái bệnh do thức đêm như rối loạn chuyển hoá , bao tư , cột sống , thân kinh toạ...nhờ sức trẻ , khoẻ và đẹp trai nên em đeu chữa lành hết, còn mỗi quá 10kg thôi .nay thấy a thức đêm nhiều nên e hoài cảm thôi.

• Love
Reactions: dejavu
Hạng B2
20/11/14
450
3.480
138
dạ ko anh , e hồi xưa cung thức đêm nhiều 3_4 năm, may mắn đến nên vượt qua đc, mấy cái bệnh do thức đêm như rối loạn chuyển hoá , bao tư , cột sống , thân kinh toạ...nhờ sức trẻ , khoẻ và đẹp trai nên em đeu chữa lành hết, còn mỗi quá 10kg thôi .nay thấy a thức đêm nhiều nên e hoài cảm thôi.
Lần nầy nữa là thôi, cây trade cuối rồi tôi giải nghệ :mad: