Tập Lái
28/12/19
10
3
0
30
Hiện giờ mọi người đã có thông báo cho phép sang tên chưa ạ? Chủ F1 và sale nói em chưa có thông báo. Em cũng hơi lo vì cdt đã hối đóng tiền đợt 2 ngày 18/12 (3% sau kia hđ ngày 18/11). Trong khi đó hđ về tay em ngày 21/12 (sau 3 ngày mới thấy)
Thật sự đang hoang mang nếu đóng trễ thi nó phạt mà nếu đóng vô tức giá trị chuyển nhượng đã tăng lên thêm (33%). Em chấp hành đóng tiền đúng hạn sớm mà nó cứ chậm trễ rồi đòi phạt.
Bà con cho lời khuyên ạ. Em gọi lên thì cdt cứ bảo gọi lại sau mà 4,5 cuộc rồi
Thật sự là quá bức xúc
Chẳng lẽ Đất Xanh bây giờ lại tệ như vậy ?

Attachments

• Sad
Reactions: kysi_gio
Tập Lái
28/12/19
10
3
0
30
Với thấy group trên fb rất nhiều người rao bán lại, thậm chí là bán lỗ, không biết có vấn đề gì không, em lỡ ôm 1 căn rồi. Mấy bác nào rành cho em xin ý kiến nhé

Hạng C
28/12/18
654
12.456
93
41
Vấn đề gì. Lúc đầu seo hót q1 q2 2020 mới xong móng. Giờ Đx nó đẩy tiến độ làm 3 ca/ngày. Xong móng trước cả 4 tháng so với lịch seo nói. Lại rơi gần cuối nam nên bà con bỏ chạy.
Em cũng ôm 1 căn 3 phòng ngủ, seo hót cuối quý 1 hoặc quý 2 mới xong móng và thủ tục mói đủ điều kiện bán. Bà mịa ai dè đâu.......
Em cũng ít tiền, chạy nộp gặp cuối năm ná thở. Bà con nào mua chủ quan dễ ôm đòn vì tiến độ xây nhanh quá

• Like
Reactions: CVRS
Hạng D
19/3/13
1.379
726
113
Sài Gòn
www.saigonvillas.vn
Vấn đề gì. Lúc đầu seo hót q1 q2 2020 mới xong móng. Giờ Đx nó đẩy tiến độ làm 3 ca/ngày. Xong móng trước cả 4 tháng so với lịch seo nói. Lại rơi gần cuối nam nên bà con bỏ chạy.
Em cũng ôm 1 căn 3 phòng ngủ, seo hót cuối quý 1 hoặc quý 2 mới xong móng và thủ tục mói đủ điều kiện bán. Bà mịa ai dè đâu.......
Em cũng ít tiền, chạy nộp gặp cuối năm ná thở. Bà con nào mua chủ quan dễ ôm đòn vì tiến độ xây nhanh quá
Giờ chắc không có nhiều dự án làm nên xây nhanh để gom tiền.

Tập Lái
28/12/19
10
3
0
30
Haiya, do thằng DX thôi, nó bảo sale tư vấn vậy mà. Làm giờ chạy tiền thấy mợ lun

• Like
Reactions: Chipheolangvudai
Hạng C
28/12/18
654
12.456
93
41
Ở bình dương mà 30 chẹo sao ko mua hộ khẩu tp để con cái học hành cũng tiện hơn giá same same
Bỏ qua íu tố hộ khẩu thì opa nó tiện quá trời đất. Đường pvđ ko nhiều xe lớn như mặt bên kia. Chại 2 3 phút vô tới trung tâm thủ đức đủ món ăn chơi. Qua năm mà khởi công cái đại siu thị giga rì đó gần 2 cc Nam long vừa xây thì opa thôm hơn nữa.
Dờ nạp xèn ngồi im hoy. :D

• Like
Reactions: CVRS
Tập Lái
28/12/19
10
3
0
30
Bỏ qua íu tố hộ khẩu thì opa nó tiện quá trời đất. Đường pvđ ko nhiều xe lớn như mặt bên kia. Chại 2 3 phút vô tới trung tâm thủ đức đủ món ăn chơi. Qua năm mà khởi công cái đại siu thị giga rì đó gần 2 cc Nam long vừa xây thì opa thôm hơn nữa.
Dờ nạp xèn ngồi im hoy. :D
Giant mall gì đó bác ơi, nếu nó xây thì ngon

• Like
Reactions: Chipheolangvudai