Xe em?

• Total voters
    146
Hạng B2
5/1/15
483
425
63
39
Nghe mấy con gà chạy 120 mà đã bảo là không vượt được là cũng hiểu rồi, thôi stop ở đây ha :))), nói chung không nên tranh luận với gà
Vâng em đồng ý stop ở đây. Em là gà. Keke

Hạng B1
9/10/16
90
59
18
38
Em chạy ql nhiều nên mới thắc mắc chứ ạ ! Tất nhiên vượt thì kia cd5 còn vượt được nhưng ví dụ bác ngồi con honda civic turbo thì 10 cơ hội thì bác lụm được 8 - 9 case, còn ngồi kia cd5 thì 10 cơ hội được 3-4 case vậy đó ...
Còn chạy quá tốc hay không thì không liên quan tới vấn đề vượt xe bác ạ, em chạy con air blade còn quá tốc độ cho phép của QL1 được mà
em thì nghĩ xe này phù hợp đi nội thị hoặc các cậu/mợ đi chợ đón con hơn là 1 chiếc cùng bác đi hết các nẻo đường (tất nhiên không tính đường offroad)

Xe bác muốn đi hết mọi nẻo đường thì không hề dễ chọn đâu, đặc biệt sedan gầm thấp chạy mấy đoạn địa hình không bằng phẳng là bất lợi liền. Chỉ còn bác chơi SUV mới ổn thoải thôi.

Nhưng nếu đi các đoạn ql chính thì con M3 cùi bắp chạy cũng không đến nỗi đâu. Tất nhiên 2.0 trở lên thì vọt lẹ và bốc hơn.

Quy cho cùng cũng vì bác Hồ cả, có bác đồng hành mạnh mẽ thì anh em chẳng phải lăn tăn so con này chọn con kia, cứ quất ngay con ngon nhất đảm bảo hài lòng trên mọi cung được :D

Hạng C
18/1/09
561
63
28
50
Em cũng góp vài tấm cho vui. Tất cả đề hài lòng, ngoại trừ cách âm chưa thật tốt (M3, FFC, Cerato ồn như nhau)

Đánh giá Mazda 3 1.5 sau 2 năm

Tập Lái
9/10/07
39
4
8
chào bác mình hay thấy xe bác ở đường lê quý đôn ^^ hôm nào rảnh giao lưu! ra quảng trị mình cũng có người chơi otosaigon ^^

Ku cũng mò vào đây à :D
Làm cái off Quảng Trị đuê

Hạng B2
22/11/15
198
132
43
Có bác bảo phiên bản 2.0 thì chắc chắn không có cá vàng liệu có đúng không nhỉ ?

Tập Lái
20/4/16
16
7
3
44
Em cũng ở Đông Hà, Quảng Trị như bác chủ, và hiện tại đang đi X-Trail. Bác chủ độ xe ở chỗ nào ở ĐH vậy? có làm cách âm không bác?