Hạng D
7/6/11
1.319
516
113
41
Mình đi từ Phan Rang ra Cam Ranh, qua Trạm thu phí thì có bảng báo Khu dân cư, chạy đến đường quẹo vô sân bay vẫn chưa thấy bảng báo hết; Vietmap báo vẫn nằm trong khu dân cư mà thấy nhiều xe chạy 8-90 vèo vèo.

Nhờ ACE thường đi khu này hướng dẫn vụ bảng giới hạn này được ko ạ?

Tốc độ giới hạn qua TP Cam Lâm là bao nhiêu km/h?

*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: target_locked
Hạng C
24/4/17
608
4.519
93
Mình đi từ Phan Rang ra Cam Ranh, qua Trạm thu phí thì có bảng báo Khu dân cư, chạy đến đường quẹo vô sân bay vẫn chưa thấy bảng báo hết; Vietmap báo vẫn nằm trong khu dân cư mà thấy nhiều xe chạy 8-90 vèo vèo.

Khu này báo 60 là đúng rồi. Chạy hết TP mới có bảng hết khu dân cư.

Hạng D
25/8/16
2.750
5.756
113

Đoạn Cam Ranh khu dân cư rất dài, bác nào mới đi là dễ dính tốc độ. Bác cứ chạy trên QL đến khi nào thấy bảng hết dân cứ nhé, bảng to rõ nên dễ thấy. Hồi trước em đi lần đầu có hỏi mấy ae đi nhiều các đoạn khó để nắm nên chạy yên tâm

• Like
Reactions: trungctu
Hạng D
7/6/11
1.319
516
113
41
Đoạn Cam Ranh khu dân cư rất dài, bác nào mới đi là dễ dính tốc độ. Bác cứ chạy trên QL đến khi nào thấy bảng hết dân cứ nhé, bảng to rõ nên dễ thấy. Hồi trước em đi lần đầu có hỏi mấy ae đi nhiều các đoạn khó để nắm nên chạy yên tâm

lần đầu đi mình cũng khá hoang mang khi chạy hoài mà chả thấy bảng, tuần sau lại đi nữa nên mới nhờ ACE quen đường hướng dẫn cho chắc ăn.

Hạng C
30/3/18
668
524
118
Dù là dịp 2/9 năm nay sẽ có rất nhiều bác đi cung này. Mong các bác nào vừa đi cập nhật tình hình giúp mọi người.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
19/5/17
557
36.224
93
Mình ko để ý nhưng đến đoạn ql1a rẽ phải Nguyễn tất thành qua cầu long hồ là mình phi 80-90 suốt cho đến hết khúc qua đèo cù hin, nhớ là gần khu đó bỏ giới hạn

• Like
Reactions: target_locked
9/7/20
745
1.030
93
28
Đoạn cam ranh cam lâm hay bắn tốc độ lắm nhé các bác, mình dân nha trang đây

đoạn cam ranh thường ra tới thu phí sẽ có áo vàng

đoạn cam lâm gần đến khúc nha trang cũng có áo vàng

ngoài ra đi qua ninh hoà cũng sẽ có nữa, nên tuân thủ tốc độ vừa phải nhé, đi nhanh dễ ăn đạn á.

còn xe chạy nhanh có thể là xe khách hoặc xe địa phương họ có thông tin trước