Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
cái sai đang phổ biến và trở thành chân lý trấn áp cái đúng. giờ mà hễ nói văn hoá xếp hàng này nọ thì bọn nó bay vào chửi mình ngu,....
Bác nói đúng, XH VN giờ loạn-ngược vậy cả.

• Like
Reactions: roromrua
Tập Lái
30/8/17
14
8
3
40
Gửi qua PC67 cho mấy chú phạt nguội. Mình đi cao tốc gặp mấy trường hợp này nhiều. Có hôm gặp một bác chạy innova vô làn xe máy ở Gần ngã rẻ An Phú luôn. Nhiều khi có tiền nhưng chưa chắc mua được ý thức.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Lại con phò tủng và thằng em nó. 10 ông chạy phò tủng hết 11 ông chạy láo. Chả hiểu sao nhìn cái logo xe tự nhiên mất cảm tình thật. Từ thằng sản xuất xe đến thằng chạy xe.
Tội nghiệp cái xe bác ơi, do người cầm lái mấy xe này đa số là tài chạy dịch vụ.
P/s tài xế của cả chục xe Innova trong cty em cũng chạy kiểu này, không nắm luật, chạy cao tốc vẫn thúc đít bấm còi xào chẻ như chạy quốc lộ hồi trước. Ớn.

Hạng D
16/8/12
1.954
1.524
113
Bến tre
Tội nghiệp cái xe bác ơi, do người cầm lái mấy xe này đa số là tài chạy dịch vụ.
P/s tài xế của cả chục xe Innova trong cty em cũng chạy kiểu này, không nắm luật, chạy cao tốc vẫn thúc đít bấm còi xào chẻ như chạy quốc lộ hồi trước. Ớn.
Em là em rất ghét vụ thúc đít nhá nhá đèn bóp kèn inh ỏi, trong khi mình vẫn đang vượt xe trước chứ có phải chặn đường ai, cá biệt có trường hợp xe khác đang vượt mình, rồi một anh đổi làn để vượt xe đó lại gặp phải xe mình, kết quả mình bị nhá đèn bóp kèn thúc đít!