Hạng B2
21/12/15
424
447
63
41
Đọc còm là biết chú rất trẻ, rất khoẻ rồi, ko cần phải nói ra. Tuổi trẻ và khoẻ như trâu, người ta hay nói gọn là trẻ trâu ấy.

• Like
Reactions: onlyluzu
Hạng D
24/10/14
1.861
1.592
113
TP.HCM
Ỉnn và Tủn vượt làn khẩn cấp mà gặp phải anh Ben hay Tải đang dừng để xả nước cứu thân thì....chắc còn lại cái túi khí thôi.

Hạng C
12/1/15
671
456
63
28
Ho Chi Minh City, Vietnam
Nếu rơi vào những lý do trên làm ko đi nhanh đc cũng chả rảnh up clip làm gì. Xem thì xem cho hết rồi hãy nói. Từ đầu mình rất khách quan, ko khuyến khích phạm luật cũng ko mong ai gặp sự cố gì trên đường. Nên bác cẩn thận cái mồm, ok?
ko phải ko đi nhanh đc, mà là ngta đi chơi thì thong thả mà đi, đi chơi chẳng ai chạy bán mạng làm gì, nên cứ 80 mà chạy là chuyện rất bình thường, mình chạy chậm hơn mình đi bên phải, ai muốn nhanh thì đi bên trái, đâu có ảnh hưởng ai, miễn sao tui vẫn chạy đúng luật là đc. Chứ ko phải bác chủ ko chạy nhanh đc, 120 thì dễ ec, nhưng sẽ phải chịu căng thẳng hơn, đi chơi thì ai muốn căng thẳng làm gì. Cho nên ngay cả bác chủ tàn tàn 60 cũng chả phạm luật, chỉ là thiếu ý thức nếu chạy lane trái, chứ còn lane phải thì quá bình thường

Hạng C
1/8/14
752
608
123
45
Hôm 6-5 vừa rồi lúc đi từ VT về có ghé Cây Dừa Long Sơn, mình còn bị một con Ford Transit chạy ngược chiều. Đúng là hết thuốc và Pháp luật chả là gì !