Hạng B2
21/11/15
203
90
28
37
minh ko thay gia ca tunh mon. Ban pm cho minh cac ma so 08987, 08888, 39034LT, 4229p, 39040LT. Ah, ban con decal baby in car va khong ruou bia ko ? Tang kem decal va tui dung dc ko ban ?

Chào Bác
Bên em set gần như đồng giá 150k/sp, ngoại trừ khăn 100k và PPF_màn phim bảo vệ chén cửa 300k/bộ, băng keo 2 mặt 10mm x 3m, giá 50k/cuộn (loại này hết hàng), em đang có loại 10mm x 10m giá 100k/cuộn. Tuy nhiên cuộn 10m này nhiều quá, mấy Bác ghé hỏi thường chỉ cần ít hoặc chỉ cần 1m-2m nên em tặng free.
Bên diễn đàn OS em ko up giá nên Bác tham khảo chi tiết bên Ovietnam giúp : https://www.otovietnam.com/threads/mot-so-san-pham-cham-soc-xe-huu-dung-cua-3m.8737464/
Decal phản quang bên em vẫn còn, chỉ có Túi 3M thì hết loại lớn chỉ còn loại nhỏ đựng dc 2-3 món.
Sắp tới em làm việc bên shipper để việc giao nhận và thanh toán thuận tiện hơn.
Ps: bên em mồng 10 (thứ 2 tuần sau) mở hàng đầu năm. Chắc chắn có KM đặc biệt cho phim cách nhiệt. Tiện thể thông tin trường hợp Bác hay người nhà có nhu cầu.
Tks Bác

Bộ Sản Phẩm Chăm Sóc Xe 3M Tự Làm D.I.Y (Do It By Yourself).
- Chọn lọc những sản phẩm thiết yếu nhất.
- Bộ sản phẩm tiện dụng, bỏ gọn cốp sau.
- Thao tác đơn giản, hiệu quả nhanh chóng, giá cả phải chăng ~150k/SP
Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng Một Số SP CARCARE 3M DIY
Tư vấn, đặt hàng: 0919.883.705
Freeship nội thành Sài Gòn, thanh toán COD

Chỉnh sửa cuối:
Chọn Lọc Những SP Car Care 3M Thiết Thực Nhất:
  1. Ngoại thất:
    1. Vệ sinh kính: nhanh chóng, hiệu quả. Chống ố kính
    2. Làm bóng bề mặt sơn: vệ sinh, tẩy ố, giúp bề mặt sơn bóng đẹp.
    3. Bảo dưỡng nhựa, lốp cao su: hạn chế lão hóa, móc trắng. Bề mặt đen tự nhiên, thẩm mỹ.
    4. Tẩy keo, nhựa đường: đặc biệt cần với xe màu sáng. Hiệu quả nhanh chóng, ấn tượng.
  2. Nội thất:
    1. Vệ sinh, bảo dưỡng da, nhựa nội thất: ko ảnh hưởng sức khỏe. Lau chùi các vết ố, dấu tay trên tapi cửa...
  3. Băng keo 2 mặt, khăn lau đa năng, màn phim chống trầy chén cửa...
Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng Một Số SP CARCARE 3M DIY

Tư vấn, đặt hàng: 0919.883.705
Free ship nội thành Sài Gòn. Thanh toán COD (nhận hàng, trả tiền)

Chỉnh sửa cuối: