Hạng D
14/8/16
1.860
2.246
113
39
Mình vẫn cảm thấy xpander là ngon nhất má hàng nhập thiếu hàng hoài , mit nên suy nghĩ ráp vn tăng tiện nghi giảm giá thì chắc đứng đầu bảng suốt .
Bác cứ hưởng thụ thành quả bác làm ra! Không ai nói gì đâu nè! Hơn 700 triệu lăn bánh có 1 con xe máy 1.5 số tự động 4 cấp! Không ai dành đâu bác!

Hạng D
14/8/16
1.860
2.246
113
39
SantaFe không nằm trong top. Hỏi đại lí nào củng báo lạc 60tr. kêu xe hiếm. trong khi SF láp ráp trong nước.
Riêng khoản này là không thích huynhdai! Cứ xe mới là đại lý kê giá chứ không phải gắn phụ kiện! Gắn phụ kiện còn lấy lại được xí đỉnh! Này là kê giá! Huynhdai ai khen cứ khen, ai thích cứ thích chứ cái kiểu kê giá là không ham rồi!
Mua xe không phải chạy 1-2 năm! Sau vài năm rồi sẽ biết thượng vàng hay hạ cám!

Hạng D
29/6/15
4.918
15.765
113
39
Bậy a. Dân mình là người tiêu dùng thông thái chứ ko như bọn mọi ngoài kia. Vả lại xe a Hải và a Công tốt hơn bọn kia huyndai vs mazda Đông Nam Á.
11 nc ĐNA a kể đó, nếu tính doanh số bán xe ra thì chấp 11 nc ấy cộng lại, đem qua TQ hay Mỹ thì bọn ất ơ này cũng chỉ bán = con số lẻ của Rav4, X-Trail, CRv thoy à

Tập Lái
2/11/07
13
1
3
40
360.yahoo.com
thật sự vẫn ko giải thích đc con xe số sàn, máy ver cũ, ko có công nghệ gì nổi bật giá hơn 1 tỏi vẫn nhiều người mua (Phò tủn)

Hạng D
22/12/09
3.134
18.140
113
Thái Bình
thật sự vẫn ko giải thích đc con xe số sàn, máy ver cũ, ko có công nghệ gì nổi bật giá hơn 1 tỏi vẫn nhiều người mua (Phò tủn)
thực tế thì đường xá miền nam rất rất tệ, một năm 6 tháng mùa mưa ngập nên fortuner mới có cửa sống, một chiếc xe bánh lớn gầm cao, máy dầu, không hư vặt thì đương nhiên là người ta sẽ mua để kinh doanh rồi

Tập Lái
31/1/18
45
53
18
41
Q9
thực tế thì đường xá miền nam rất rất tệ, một năm 6 tháng mùa mưa ngập nên fortuner mới có cửa sống, một chiếc xe bánh lớn gầm cao, máy dầu, không hư vặt thì đương nhiên là người ta sẽ mua để kinh doanh rồi
Mình cũng không có fortuner để đi nhưng nhìn mấy con SUV (Everest, Fortuner, Pajero, MUX) có khung gầm body on frame. Phải công nhận là Fortuner nhìn đẹp nhất, hào hoa nhất, phong độ nhất ở vẻ bề ngoài. Nhìn bên ngoài còn đẹp hơn cả Lexus SUV. Không dám nhận xét bên trong vì chưa có dịp.

Hạng B2
10/3/15
445
244
43
TP.HCM
Bác cứ hưởng thụ thành quả bác làm ra! Không ai nói gì đâu nè! Hơn 700 triệu lăn bánh có 1 con xe máy 1.5 số tự động 4 cấp! Không ai dành đâu bác!
Chắc bạn chưa đọc kỹ bài viết của mình , mình đúng là thích xpander nhưng vẫn cảm thấy giá chưa hợp lý với mình nên mới mong vn ráp có giá tốt hơn. Mình ko fai đại gia nên đơn giản lắm đủ che mưa nắng cho gia đình , đông cơ bền , chi phi bảo dưỡng nhẹ là mình ok à.

Hạng D
14/8/16
1.860
2.246
113
39
Chắc bạn chưa đọc kỹ bài viết của mình , mình đúng là thích xpander nhưng vẫn cảm thấy giá chưa hợp lý với mình nên mới mong vn ráp có giá tốt hơn. Mình ko fai đại gia nên đơn giản lắm đủ che mưa nắng cho gia đình , đông cơ bền , chi phi bảo dưỡng nhẹ là mình ok à.
Xe bền hay không có nhiều thứ chứ không chỉ động cơ! Động cơ mà hư thì ai làm xe làn gì bác. Xe tải chạy động còn chưa hư mà. Mà xpander chắc gì đã bền. Ở philippin lỗi phun xăng rồi kìa!

Hạng D
16/8/12
1.954
1.525
113
Bến tre
Mình cũng không có fortuner để đi nhưng nhìn mấy con SUV (Everest, Fortuner, Pajero, MUX) có khung gầm body on frame. Phải công nhận là Fortuner nhìn đẹp nhất, hào hoa nhất, phong độ nhất ở vẻ bề ngoài. Nhìn bên ngoài còn đẹp hơn cả Lexus SUV. Không dám nhận xét bên trong vì chưa có dịp.
Em thì lại đam mê công nghệ trên Everets nhưng lại thích ngoại hình pajero sport bác!

Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Wigo đâu các bác nhỉ, tụt hẳn ngoài top10 trong khi morning vẫn có mặt.