Tập Lái
4/9/11
48
0
0
E thấy chiếc xe này có rất nhiều tính năng ưu việt nên e lập lập topic này nhằm nâng cao "tay nghề" cho các bác đã đang và sắp rước e AUDI Q7 về. Các bác có kinh nghiệm sử dụng e nó xin chia sẽ cho e cũng như các bác chuẩn bị rước e nó về . Nhân tiện đây cho e hỏi xe Q7 3.0 2011 ổ DVD đọc được bao nhiêu đĩa vậy các bác. E mò mãi mà nó chỉ " nuốt" được mỗi 1 đĩa. E cũng ko thấy cái hộc đĩa ở cốp sau như mấy đời Q7 2007. Ko lẽ xe e bị thiếu option hả các bác ? E chắc cũng nhiều bác có cùng thắc mắc như e !

Hạng C
10/10/10
923
10
18
41
Topic này hay đó bác,e ko đi Q7 nên cũng ko rành để trả lời dùm bác dc nhưng hội Audi có nhìu bác đi Q7 lắm. Để e hỏi xem.

PNX
Hạng B1
4/3/08
79
4
8
Chỉ có 1 disc DVD thôi bác àh, xe em cũng vậy, hơi bất tiện nhưng em chủ yếu nghe nhạc qua Ipod :)

Tập Lái
11/3/09
8
0
3
Xe Q7 đời 2011 chỉ có 1 đĩa CD thui bác, nhưng bác có 2 ổ đĩa SD + Hard dish 20G, tha hồ mà lưu nhạc ^^.
Mà e thấy dùng ổ SD vừa nhanh vừa tiện, thik thì xóa ko thik thì thêm vào, tiện lợi hơn CD bác ạh. Ko thì bác bỏ đĩa CD hoặc SD vào, dùng chế độ copy vào Harddish nghe cũng thoải mái ^^

Tập Lái
11/3/09
8
0
3
Mà bác xài xe nhập ngoài hay chính hãng ạh, e xài xe salon ngoài, nhập từ Mỹ, cảm giác máy lạnh íu xùi, để auto 25 độ sờ vào ko thấy gió lạnh lun, trong khi kon camry việt của e để cùng nhiệt độ vẫn lạnh teo chym ^^

Tập Lái
4/9/11
48
0
0
Xe cũng nhập Mẽo về bác ah .Bác tonylove nói chính xác máy lạnh con Q7 3.0 này khá yếu. Cùng 1 nhiệt độ và tốc độ quạt nhưng so với 1 chiếc khác cụ thể là chiếc Landcruiser nhập mà e test thì yếu hơn hẳn. E nghe nói hình như xe audi nhập ngoài về phải vào hãng chỉnh máy lạnh lại cho phù hợp khí hậu VN. Ko biết thông tin có chính xác ko ?

Last edited by a moderator:
Tập Lái
11/3/09
8
0
3
Em cũng nghe nói thế, mà vào hãng phải mất 8800 obama nên e cũng chưa bít sao, để khi nào e đi thay nhớt bên Việt Mỹ hỏi xem nó có làm đc ko, chỉ sợ đụng vào phần điện thì bó tay hehhehe

Hạng D
6/11/07
2.412
6.613
113
em k biết xe 2 bác sau , chứ con xe em chạy ké , đi giữa trưa nắng mà lạnh tê người , xe mua salon ngoài chứ k phải hãng

Tập Lái
4/9/11
48
0
0
huycl2507 nói:
em k biết xe 2 bác sau , chứ con xe em chạy ké , đi giữa trưa nắng mà lạnh tê người , xe mua salon ngoài chứ k phải hãng
Nếu chỉnh nhiệt thấp thì lạnh cũng "tê" người ! chỉ có điều nó thấp hơn mấy xe loại khác chút xíu !