10/5/17
1.588
1.356
118
Múc đi Bác. Em nó được cái thiếu đủ thứ. Thằng lái khổ chứ ngồi sau bao phê, rộng rãi, mát mẻ mà. Lúc mua tui cũng ngâm cứu đủ thứ nào là Cerato, Elantra, Mazda 3, Focus, Civic, cũng bàn vô bàn ra đủ kiểu. Cuối cùng chọn Altis 1.8G 2018. Đi giờ 17.000km. Thấy quyết định mua chiếc này cũng không sai hehe

• Like
Reactions: MDH
Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Múc đi Bác. Em nó được cái thiếu đủ thứ. Thằng lái khổ chứ ngồi sau bao phê, rộng rãi, mát mẻ mà. Lúc mua tui cũng ngâm cứu đủ thứ nào là Cerato, Elantra, Mazda 3, Focus, Civic, cũng bàn vô bàn ra đủ kiểu. Cuối cùng chọn Altis 1.8G 2018. Đi giờ 17.000km. Thấy quyết định mua chiếc này cũng không sai hehe
Em hốt Kona rồi. Altis rất tốt nhưng Toy VN rất keo. Trang bị khá khá là em quất rồi.

Tập Lái
10/11/17
4
2
3
43
Nãy đi về đang chậm chậm dừng đèn đỏ nghe nhạc êm dịu thì thằng mặt ngựa này nó cắt đầu.

Quay qua nhìn mặt nhìn mũi ảnh 1 xíu đợi đèn đỏ sau ảnh cũng cố mà đạp... mịe kick down phát tới 80 lơi chân ga ra, lúc cảnh báo tốc độ kêu nhìn mặt đồng hồ là 97... Tới hầm hông thấy thằng mặt ngựa đó đâu nữa.

Bác ơi cho em hỏi xíu (không liên quan đến chủ đề ạ), bác dùng Camera hành trình của hãng nào và model nào mà quay đêm rõ vậy ạ? Thanks bác!

Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bác ơi cho em hỏi xíu (không liên quan đến chủ đề ạ), bác dùng Camera hành trình của hãng nào và model nào mà quay đêm rõ vậy ạ? Thanks bác!
Ảnh xài hàng Xiaomi 70mai, giá cả hợp lý, có điều ảnh xaì bản nội địa nên cam nó toàn nói tiếng Tàu :rolleyes:

Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
Đùa chứ mình chẳng cần ốp sần chi cả, đi xe vợ thậm chí còn ko cho mở nhạc vì bảo nhức đầu. Gập gương, DVD, ghế da, cảm biến, mạnh, khỏe, chỉnh điện, cửa sổ.... mình đều ko cần.
Chỉ cần rộng, êm.
Lúc xem Cerato với Elantra cũng thích nhưng vợ chê. Đành lấy con xe không có gì này.