Tập Lái
15/3/09
49
1
6
Hòn Ngọc Viên Đông
Anh họ đi định cư nước ngoài, đang rao bán con Camry 2.4 LE US, này, xe mới chạy 60.000km, nay đang gã em nó cho người nhà giá 300tr, xe trước giờ chỉ để trưng trong nhà, vì ảnh dân bán Vải chợ Tân Bình, nên hầu như là ko đi, chỉ có về Nam Định một vài lần nên mới đậu lên 60.000km.

Toyota Camry 2.4 LE nhập Mỹ: Xin các bác trợ giúp nên mua hay không ạ?
*Ảnh minh họa

Theo nhu chủ xe cung cấp, thì xe chưa tham gia bơi lội, đã bảo dưỡng cấp cao tại To lúc 50.000km, xe full tất cả chứng năng, mới rất đẹp

Nên em định đổi con Kia Buổi sáng, lấy con này

Nay xin hỏi các bác, cho em hỏi có nên mua ko ?

Em search thì nhìu bác nói mức giá, và các thông số khác nhau

Như : xăng ăn 12lit thành phố, 10lit đường trường, bảo dưỡng thấp, 1 năm chỉ khoảng 5tr 10tr, nếu đi ít, còn đi nhiều thì chắc đội lên rồi
Em quan trọng là rất thích em nó, chỉ sợ xe đời sâu quá sợ có chuyện gì ko hay, nên

Nhờ các bác chuyên sâu chuyên môn này giúp đỡ em

Em cảm ơn !

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Valentinoviviano
Hạng D
24/10/15
3.588
2.466
113
33
Con trong hình ko phải con cụ nói nha. Còn con cụ nói thì nêu đúng v thì ok, còn so vơi morning thì tuỳ nhu cầu cụ thôi

• Like
Reactions: Perenco
Tập Lái
29/7/17
27
19
4
26
Nếu ở trong thành phố, đặc biệt gần trung tâm nữa. Thì e thấy có này hơi bất tiện, đi con hatchback tiện hơn, xe đời cao cỡ tụi buổi sáng đỡ lăn tăn hơn. Còn nếu như a đã nói là thích rồi thì dứt thôi, mua cho mình mà, mình thích là được :D

Hạng B2
11/9/13
204
153
43
Nếu ở trong thành phố, đặc biệt gần trung tâm nữa. Thì e thấy có này hơi bất tiện, đi con hatchback tiện hơn, xe đời cao cỡ tụi buổi sáng đỡ lăn tăn hơn. Còn nếu như a đã nói là thích rồi thì dứt thôi, mua cho mình mà, mình thích là được :D
Đúng là nhà trong trung tâm thì đi con này bất tiện, nhưng thỉnh thoảng đi xa thì mới thấy con này tuyệt vời hơn morning nhiều. Xe mới chạy hơn 6v thì cũng không dễ hỏng đến vậy đâu. Đồ đạc phụ tùng thợ thuyền để xử lý bệnh cho dòng này rất sẵn.

Tập Lái
29/7/17
27
19
4
26
Đúng là nhà trong trung tâm thì đi con này bất tiện, nhưng thỉnh thoảng đi xa thì mới thấy con này tuyệt vời hơn morning nhiều. Xe mới chạy hơn 6v thì cũng không dễ hỏng đến vậy đâu. Đồ đạc phụ tùng thợ thuyền để xử lý bệnh cho dòng này rất sẵn.
cái này khỏi phải bàn rồi a, không gian D của cẩm ly, buổi sáng sao so nỗi kkk. Nói chung thích thì nhích thôi. Tầm này chơi vì đam mê, với xăng cũng đang rẻ, lo gì nhiên liệu