Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Nhìn rất giống ES.. mà cũng phải thôi,xe bán chạy nhất nhì của To nên phải năng cấp thế,chứ con đời trước so với con Accord nhìn kém quá..

• Like
Reactions: xlive
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Quan trọng là giá về VN là bao nhiêu option có được như ở Mỹ k....
Muốn option nhiều như ở mỹ thì mua xe nhập ở các salon có khó gì đâu, giá cao thôi, còn muốn rẻ hơn mua xe vn cắt option mới có giá rẻ chứ? Còn hỏi tại sao giá xe mắc hơn bọn giãy chết thì đi hỏi cái bọn đi trước tư bản 1 bước đó bác. Đâu phải lỗi của Toy

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Em này về VN giữ nguyên hiện trạng như bên mẽo thì mấy dòng xe khác ngáp ruồi tháng bán đc vài chiếc là cùng, em này ở mẽo cái gì cũng hơn tuyệt đối cái xe LD chết tiệc của Vn nhưng lại thua đứt về giá mới đau.
Do xứ mình là xứ thiên đường giá cả tấc nhiên phải cao hơn xứ của bọn giãy chết chứ bác?
Toy vn ko cắt option thì làm sao có giá tốt để mà mua nổi. Mà có như vậy thì Toy vẫn số 1 vn nói riêng và TG nói chung, bất kể bọn "thông minh" ra sức chửi rủa, khóc mướn.

Hạng B2
21/9/04
442
200
43
41
Camry mới này đẹp quá, có cùng hơi hướng thiết kế với Lẽxus! :)

Hạng B2
3/6/16
241
270
63
28
Nội thất của mấy hãng xe từ từ quá độ giai đoạn da, gỗ, chi chít chi tiết hết rồi. Bắt đầu tiến lên thời kỳ nhôm, kính, tối giản hóa

Hạng C
5/2/05
897
2.337
93
Các thánh chê Toy vào chém đi. Toyota là chủ để nóng đầu 2017 này, các hãng khác dè chừng. và cũng dần quên đi quan điểm chê bai nhé, mọi thứ luôn có thời đại của nó và Toy đã trở lại và lợi hại hơn xưa
Tỉnh ngủ chưa bác, con Camry này ở bên kia bờ Thái Bình Dương nhé. Chả có liên quan gì đến ông Toy hộ khẩu Vĩnh Phúc của nhà các anh.

Kiểu này cũng như là nhìn thấy gia đình bác Nguyễn Tấn Dũng thì vỗ tay đôm đốp bảo rằng họ Nguyễn nhà mình phất thật.