Hạng B2
11/5/16
339
411
63
37
Nhìn là biết vị trí vua sedan hạng trung tại Mỹ còn lâu nữa mới tuột khỏi tay em nó. Mẫu mới nhìn trẻ và năng động quá đi thôi. Honda Accord và các anh hạng D tại Mỹ lại khó ngủ khi nhìn thấy và bị ám ảnh bởi em Cà ry này luôn.
Đố Toyota Việt Nam dám bán được xe nào đẹp và option ngon như thế này đó?

• Like
Reactions: xlive
Hạng D
9/1/15
2.529
3.800
113
40
Không lẽ thứ gì ở Mỹ cũng rẻ, cũng đẹp, cũng ngon. Còn thứ ở VN sao nó cứ như cóc ghẻ thế ka.

• Like
Reactions: AaronTran1710
Hạng D
9/1/15
2.529
3.800
113
40
Tỉnh ngủ chưa bác, con Camry này ở bên kia bờ Thái Bình Dương nhé. Chả có liên quan gì đến ông Toy hộ khẩu Vĩnh Phúc của nhà các anh.

Kiểu này cũng như là nhìn thấy gia đình bác Nguyễn Tấn Dũng thì vỗ tay đôm đốp bảo rằng họ Nguyễn nhà mình phất thật.
Câu đầu đúng câu sau có gì đó sai sai. nghe đồn từ khi Bác Phúc làm rần rần lên giờ khác rồi bác ah.

• Like
Hạng B2
7/6/15
251
329
63
38
sao Toyota không áp dụng chính sách "One Toyota" giống như "One Ford" ? phân biệt thị trường chi cho manh mún ?
Vì người tiêu dung Việt Nam! mình rất thông minh, và chọn xe rất khắt khe nên ở bên này phải làm xe khác bên Mẽo,
Vốn dĩ Mẽo họ ít tiền hơn bên mình. 1 con Camry full bên họ chỉ có hơn 30 ngàn đỗ nam trung 1 tí. Bên mềnh thì hơn 55k đỗ nam trung 1 con bản base options ít nhất :(
Nên Toyota cứ ra mẫu mới hoài để dân Mẽo họ đổi xe liên tục, Việt Nam! mềnh thì chả cần đổi mẫu, bán thêm mẫu hiện tại 5 năm nữa Camry vẫn vô đối phân khúc sedan hạng D.
Miễn bán lại ko lỗ hoặc lỗ vài chục triệu là dc rầu :) :d

Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
Ha ha lần đầu thấy Camry biết làm cái sunroof..... mà sunroof đôi mới ghê chứ..... Nghĩ lại thì thấy hận Toy VN vô cùng... Trước đây cứ nghĩ nó dốt ko biết làm công nghệ đỉnh cao, leo lên cầm lái chỉ biết có lái đến nơi chứ ko hề biết thưởng thức gì trên 1 cái xe mang hiệu Toyota.... (xe thì bán giá chua chát... xe hạng B như Vios mà giá bán ngang ngửa thậm chí còn cao hơn vài chục so với xe hạng C của hãng khác) & rồi anh Hải anh Công xuất hiện đem công nghệ cao phục vụ con người (xin lỗi nhé Sunroof đôi đã có từ lâu trên Sonata 2011 + Sorento nhé).... giờ sáng mắt ra thua doanh số Toy bắt đầu đem công nghệ cũ mèm vô hòng chiếm lại thì trường đã mất. Hận thì hận nhưng cũng phải gật đầu công nhận Camry 2018 này đẹp good nhưng đừng vội mừng nhé các bác yêu Toy ơi.... tới tay các bác mà cái giá tầm 4 tỏi thì các bác tự nhiên bùn xuống liền.... cũng công nghệ xem xem Sonata mà giá = 3 lần các bác có mua ko? Cỡ Vios mà giá = với Cerato - Elantra thì hỉu rùi nhé.....
1 người đang đi Toy rất mong bán đc xe Toy đang đi để cưới ngay & luôn em Ecoboot Trend vì hồi chiều mới đọc đc & yêu em ấy từ cảm nhận đầu tiên về cái máy 1.5 mạnh ngang ngửa với 2.0....:p

Hạng B2
10/3/16
427
191
43
44
Từ lúc mọi người biết đến toyota, em lại không thích toyota . nhưng công bằng mà nói, đây là lần đầu tiên em thấy toy thiết kế đc 1 chiếc xe đẹp và đủ đồ chơi xứng tầm

• Like
Hạng B1
18/1/15
89
75
18
35
Các thánh chê Toy vào chém đi. Toyota là chủ để nóng đầu 2017 này, các hãng khác dè chừng. và cũng dần quên đi quan điểm chê bai nhé, mọi thứ luôn có thời đại của nó và Toy đã trở lại và lợi hại hơn xưa
Lạy thánh. Méo có ai chê Toy cả. Mọi người chỉ chê thằng Toy Liên Doanh. Chất lượng và sản phẩm Toy LD thì ai cũng biết rồi. Không có j tự nhiên sản phẩm tốt giá hợp lý mà người ta lại chê.

• Like
Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
Đẹp từ trong ra ngoài, chất lượng khỏi bàn, option miên man. Ở VN mà có cái xe giá như xe nội mà chất như xe Mĩ thì có phải tốt biết mấy không.
Chán lão Toy VN lắm luôn. Tẩy chay thôi.
Đáng tiếc là lực lượng những người như anh em ta còn quá ít. Nếu mình làm chủ Toy mình cũng chả dại mà tung quân bài mạnh trong khi vẫn bán ầm ầm những xe với option bình thường.

Hạng B1
18/1/15
89
75
18
35
Muốn option nhiều như ở mỹ thì mua xe nhập ở các salon có khó gì đâu, giá cao thôi, còn muốn rẻ hơn mua xe vn cắt option mới có giá rẻ chứ? Còn hỏi tại sao giá xe mắc hơn bọn giãy chết thì đi hỏi cái bọn đi trước tư bản 1 bước đó bác. Đâu phải lỗi của Toy
Bác nói thế cũng ko đúng. Cùng thị trường VN nhưng các hãng khác kể cả Mazda của Nhật hay Honda đều có sản phẩm công nghệ và chất lượng hơn Toy LD mà giá vẫn ok hơn đó bác. Chẳng qua từ lâu người tiêu dùng quá chuộng Toy Nhật nên Toy LD mượn đó làm giá thôi. Bài học từ Nokia, Yahoo... vẫn còn mới. Thân