Hạng B2
1/9/20
278
241
43
32
Camry đời này ngon khỏi chê, trước nhà em đi đời 2007 ngon tuyệt vời nên giờ update luôn đời 2020 trung thành với Cam :D

Hạng F
28/8/19
6.672
11.357
113
Palm Beach, Florida, US
Cái cảm giác gọi là nhấn ga dính ghế như Bạn nào nói là Người ta nói đến đang chạy 130km/h mà muốn tăng tốc tức thì nhấn ga là nó đáp ứng lên 150 ngay và luôn. Điều này xe chấm nhỏ cửa nào mà đem so. Còn đề pa, muốn nhanh thì cứ mua mấy con Hybrid đó, chạy nhanh 1 đoạn rồi bò. Lại còn so Suv với Sedan lại khập khiễng, cùng Engine cùng Hp cùng Nm thì Suv không bì đc với Sedan về khoản lái cao tốc và độ chao lắc, đơn giản Sedan trọng tâm thấp, thân thấp ít cản gió. Dẫn chứng, nhà Tôi 1 con Rav4 2.5, 1 con Cam 2.5, Engine VVT-i như nhau, Hp và Nm same same. Lái Rav4 chạy Local thích hơn Cam nhưng ra freeway nó thua. Có lẽ không nhiều Bạn ở đây trải nghiệm qua Freeway Mỹ, nó chạy chóng mặt đua sát nhíp nhau ở 85ml/h # 140 km/h (và hơn thế nữa) ra vô chẻ lane ầm ầm (Me too), yếu bóng vía, lái yếu, xe yếu là không dám không thể bò ra Lane ngoài đâu. Vậy mới nói, V6 3.5 nó lái an toàn và sướng hơn 2.5 nhiều, đem 2.0 mà so thì...chỉ nên so khi đi chợ. Đang chạy 130km/h muốn chẻ lane vượt đầu cái Container 24b bên cạnh đạp không lên thêm 20km/h trong vòng 1s thì xác định ngày ấy năm sau là ngày giỗ luôn!

Tập Lái
3/9/20
15
4
3
35
Kể Bác nghe, con gái mình. Chở nó đi đủ loại xe, qua con Camry, nó còn nói : “Ba ơi xe này êm quá Ba” :p
Phải tin nó thôi chứ sao giờ.
Con camry này là mơ ước 1 thời học sinh, sinh viên của em đó cụ- camry mới e không có cảm xúc nên em mua suv đời mới. Sau này công việc thoải mái hơn e cũng muốn tìm 1 em 3.5 này để đi lại :)