Các bác thích mẫu sedan hạng D nào nhất trong các mẫu xe này?

• Toyota Camry

Bình chọn: 22 30,1%
  • Mazda6

Bình chọn: 14 19,2%
  • Honda Accord

Bình chọn: 31 42,5%
  • Kia Optima (K5)

Bình chọn: 6 8,2%

• Total voters
    73
Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
Hàng ghế sau của Camry phê nhất. Hạng D thì cứ ngồi sau là phê :))

Hạng B2
19/11/16
218
144
43
Đồng Nai
@Auto Europe: hàng sau của Camry thậm chí là thênh thang không kém cạnh S class luôn ấy.
Bởi vậy nó xứng đáng bán chạy.
Những người lớn tuổi cần có hàng ghế sau như vậy mới được chứ mấy xe làm kiểu thể thao toàn bó buộc băng sau rất ngột ngạt.
Camry đời này thiết kế có vẻ nghiêng về classic nên nóc xe ko vuốt thấp xuống ngược về sau làm cho người ngồi sau cảm thấy ko ngột ngạt, lại có nút bấm trên bệ để tay nên rất tiện. Còn 1 chiếc nửa cũng rất thoải mái đó là Teana nhưng doanh số thì thôi ko bàn ở đây. Đối với mình, nếu bỏ qua về vấn đề hộp số thì Accord là ứng viên sáng giá kể cả bản All New hiện tại bên Mỹ nhìn ko sang trọng như bản này

• Like
Reactions: Perenco
Hạng D
31/5/14
3.447
4.262
113
Cái tội của xe Hàn là nhét quá nhiều opt cho 1 chiếc xe bình dân,để đến lúc bán xe phần khúc cao hơn như K5,K7 thì khoảng cách không còn nhiều, giá lại đắt hơn.Đâm ra phân khúc sang của xe Hàn bán rất kém ở vn

em thấy sai nghen vấn đề ko phải ở option mà là ở giá, nếu bác đam mê xe thì sẽ hiểu mức giá nó khác nhau thì giá trị nó mang lại như thế nào, từ phuộc, cách âm.... không tin bác thử nghe dàn âm thanh trên K5 so với K3 xem :D. Xe hàn em mua không nhiều, nhưng đi bảo dưỡng la có nhiêu em leo lên phá hết.

Còn ở VN khi xe đạt ở tầm 1 tỉ thì đa số mọi người không ưu tiên xe hàn, và thậm chí còn chửi là ngu và khùng nữa :( và em là một trong số những người bị chửi như vậy haizz.

Hạng D
31/5/14
3.447
4.262
113
nếu được chọn em chọn Accord V6, nhìn đi ngoài đường đẹp không tì vết. Thích cái vụ ngắt máy siêu tiết kiệm như trên Odyssy khi đi trong city, nhưng ra xa lộ mở hết máy lên chạy bao phê.

Hạng C
30/5/10
598
432
63
Bienhoa
Công nhận Cam ry nội thất đẹp ,mình thấy thích nhất , rộng , bản 2.0 nội thất màu be vào trong sáng bừng lên , chú bạn mình lúc đầu mua cũng định lấy m6 nhưng nó nói mình phì cười , cam ngồi trong sướng hơn anh ạ m6 nhìn ngoài đẹp nhưng mình ngồi trong có thấy gì đâu

• Like
Reactions: Perenco
Hạng B2
9/11/15
175
114
43
38
Về khoản rộng của hàng ghế sau thì Accord là rộng nhất rồi Camry, con Mazda6 thậm chí rộng ngang ngửa Civic. Bù lại Camry lại có nhiều tiện nghi đằng sau nhất

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Bác cứ nói quá. Optima chỉ có 10 loa của Harman Kardon thôi à. Nghe cũng được... :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Mình nói Optima 2014-2015 nhập nguyên con bác ơi, nó có cả Panoramic. Các đời xe sau này do TH ráp mới xài HK như bác nói và mình chưa từng leo lên nó bao giờ :D
Toyota Camry là chiếc sedan chạy nhất phân khúc trong tháng 05/2018 vừa qua

• Like
Reactions: TRÍ CB and thaigia
Hạng F
3/10/15
9.738
11.973
113
Ngoại hình em Altis đẹp bao nhiêu thì anh Camry xấu bấy nhiêu mặc dù là anh em.
Bởi vậy đời được cái này là phải mất cái kia.
Camry không đẹp bằng mấy con khác nên cái bụng nó mới rộng.
Mà đã đẹp thì không thể đòi bụng bự.
Đã bụng bự thì đành miễn đẹp.

Hạng D
4/7/14
1.107
542
113
thành phố hcm
Trong nội thất, cá nhân mình cảm giác phần nhựa hay các chi tiết nhựa cho cảm giác Camry nhìn sang hơn hẳn

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Chắc do nội thất a Hải lắp nhìn chán và rẻ tiền quá, vừa nhìn là lên ko nổi :) so với bản quốc tế đúng 1 trời 1 vực :)
Nội thất của K5 do anh Hải ráp ok lắm bác. Em đánh giá thực tế từ xe em luôn.

• Like
Reactions: tenxo